Muungwana akivuliwa nguo huchutama!Tufanye wewe ndio mwenye uzi, andika kichwa chako cha habari..
ZimechorwaNguo ziko wapi
Weweee... pewa vifaa wewe kama utaweza..!! Mtu anayejua uchumi akipewa vifaa vya umeme anaweza akafanya at least domestic wiring ..!? Kuna wakati tunatakiwa tukubali uwezo wa watuVifaa tuu broo
HalisiMaana harisi ya kipaji
ohooo 🙌🙌 r na l kwangu ni mtihan tosha kabisaaa 😁😁Halisi
Kama wewe ma role model.Ana kipaji
Haha hata nami kuna muda zinanipiga chenga.Tunazoea matumizi yake taratibu tu hivyohivyo.ohooo 🙌🙌 r na l kwangu ni mtihan tosha kabisaaa 😁😁
Hahaaa me nna kipaji cha kula tuKama wewe ma role model.
Haswaa huko huko sekta ya mapishi ndo ninapokuvulia kofia.Hahaaa me nna kipaji cha kula tu
How?Kuna jamaa anachora kichizi, hata ukimtajia jina la Mtu asiyemfahamu, anamchora vilevile, na hamkosei.
The power of psychic