Zimechorwa, sio picha!

Zimechorwa, sio picha!

Jamaa ana umakini na utulivu wa hali ya juu sana.
Zaidi ana uvumilivu mkubwa sana kufanya jambo moja kwa muda mrefu taking into account every minor detail.
Jamaa nahisi anaweza kufanya kazi ya kuhesabu punje za mchanga.
 
Jamaa ana umakini na utulivu wa hali ya juu sana.
Zaidi ana uvumilivu mkubwa sana kufanya jambo moja kwa muda mrefu taking into account every minor detail.
Jamaa nahisi anaweza kufanya kazi ya kuhesabu punje za mchanga.
Huyu kijna na yeye yupo vizuri sana.View attachment 1510405View attachment 1510406View attachment 1510407View attachment 1510408View attachment 1510409
Screenshot_2020-06-18-20-19-09.jpg
 
Kuna takataka zitakuja kusema LEONARDO DA VINCI na limchoro lake la Maria magdalena anamzidi uyu jamaa
 
Naunga mkono comment yko..
Jamaa ana umakini na utulivu wa hali ya juu sana.
Zaidi ana uvumilivu mkubwa sana kufanya jambo moja kwa muda mrefu taking into account every minor detail.
Jamaa nahisi anaweza kufanya kazi ya kuhesabu punje za mchanga.
 
kabla ya camera....drawing art ilikuwa ni njoa pekee ya technology ya kutoa nakala ya kitu chochote...watu wanachora sana...ila camera zimekuja kuharibu vibarua vya watu....japo nadhani sanaa nayo inaenda kukua kwa kasi sana
 
Huyu
Unaweza sema hizi ni picha! La hasha!!

Hii ni michoro kutoka kwa mtaalamu wa kiitaliano anaekwenda kwa jina la Marco Grassi.

Unaweza kuona kazi zake nyengine nyingi kupitia ukurasa wake wa instagram, just search the name (Marco Grassi) ujionee maajabu!

Cheki baadhi ya kazi zake hapa chini.

Huyu na gwajima Nani mwenye akili zaidi?
 
Kuna mwingine yupo Twitter anaitwa boubou Design jamaa kila kitu anachorea mfano kama akitaka kumchora Michael Jordan anatumia mpira wa basket anakuwa anachora kwa kuudunda dunda chini, akitaka kumchora Selina yule mama wa tenisi anachukua kimpira hicho anakuwa anachovya na kuchora bila kuangalia popote,
 
Back
Top Bottom