Zilipendwa ananiomba ushauri, nimsaidieje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zilipendwa ananiomba ushauri, nimsaidieje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwita Maranya, Feb 4, 2011.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wadau naomba mnisaidie kuchanga mawazo.

    Zilipendwa wangu tuliyeachana miaka mitano iliyopita amenipigia simu anaomba ushauri.

    Anasema mume wake amemtelekeza yeye na mtoto wake tangu alipokuwa na ujauzito wa miezi minne.Huyu shostito anafanya kazi kampuni moja ya simu na mumewe anafanya kazi serikalini.

    Kisa cha mume kumkimbia ni kuwa mwanamke amekaidi kutekeleza matakwa yake. Mume anataka mkewe auze gari aliyonunua kabla hawajaoana na wahame toka kwenye nyumba wanayoishi mwenge iliyolipiwa na mke.Mume alihamia nyumbani kwa mkewe kabla hawajaoana, na mwanamke alinunua gari kabla hawajaoana, na jamaa hakuchangia hata senti moja.

    Mwanamke kakataa kuuza gari ila amekubali kuhama nyumba kwa masharti kwamba iwe ni maeneo ya mwenge, sinza, kinondoni, ubungo ama mabibo. Mumewe anataka wahamie mbagala, kwamba ndipo anaweza kumudu kulipa kodi ya nyumba, hataki mkewe aongeze hata senti.Mume kuona mwanamke hatekelezi matakwa yake akaona isiwe tabu, kafunga virago amehamia mbagala.

    Wadau mnisaidie, nimshaurije huyu shostito?
     
  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,377
    Likes Received: 5,182
    Trophy Points: 280
    duuu, Inferiority Complex, jamaa anajishuku kuwa watu wanamuona kuwa kaolewa,
    tatizo ni kuwa jamaa anajihisi kuwa watu walimuona huyo mama single na amepanga nyumba yake na ana gari lake mwenyewe, sasa kidume alipoingia kwenye nyuma akaonekana kana kwamba hana kitu alichokuja nacho zaidi ya vile vya mwana mama,

    Ndoa zina mambo sana, kwa kweli hapo ushauri hauwezi kupatikana kwa maandishi humu, ushauri wa kweli unapatikana kwa kuongea nao hao wahusika ili uone kauli ya mama na kisha baba
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wakati mwingine sio lazima uwe na jibu la kumpa ndugu yangu, maana kuna ka mtego hapo! I hope you are a man enough to know what am saying!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Mme wa huyu dada ana matatizo
    Kwani akikaa kwenye hiyo nyumba na akaendelea kulipa kodi ya nyumba yeye ni tatizo???
    Na gari kwa nini iuzwe ???
    Mambo mengine bwana ni hekima kidogo inahitajika
     
  5. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo mwanaume hajiamini,na zaidi sana anataka amtawale sana mwanamke kinachomshinda nyumba kapanga mwanamke na gari sio yake.lol.
    ningekua mimi...nisingekubali kuuza gari, kwa misngi ipi? kwani halina kazi hapo? na kwa nini kuhamia mbali?
    hmmm nahisi kuna upungufu wa elimu na kutokujiamini.
     
  6. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aibu kweli yaani mwanaume amefanya hivyo duh!!!
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jamani ndoa hizi Mungu atusaidie. Na wengine ndio tunataka kuingia.:msela:
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    anataka kukumbushia mambo ya zamani,ushauri wangu WEWE HAMIA KWAKE
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kuongea nao wote wawili ndio kitu kigumu kidogo,
    manake mumewe asije akahisi kwamba ninahuskia kumpa kiburi mkewe, kwanza nitaanzaje kuongea na mumewe kiongozi wangu.
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mbon una presha sana na ndoa ya watu?unamtamani huyo dada tena nini,ushauri HAMIA KWAKE WEWE
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mama wa kwanza,
    bibie anasema mumewe anataka auze gari halafu wachangiane kununua gari nyingine.
    Anataka wawe gari yao, sio gari ya mke wake. Haya ndo maajabu, hivi kumbe kwenye ndoa kila mtu anakuwa na chake?
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Punguza jazba kidogo kiongozi wangu,
    sina pressure na ndoa yake, mimi nimeombwa ushauri, namimi nikaja kuwashirikisha hapa mnisaidie ushauri utakaomfaa.
    Sasa nikihamia kwake kiongozi nitakuwa nimemsaidia?
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwanaume alivyoumbwa, akihisi tu yupo chini ya mwanamke kwa chochote kile, kama hajajifunza maisha
    Akaelewa vizuri ni kero kubwa kwa mwanamke.

    Hata jambo dogo tu ukikosea au ukihoji anaona umemdharua yani ni very very iritative!

    Daaa huyo dada bora awe na msimamo tu, ya nini kurudia umaskini wakati Mungu amembariki, manake anakoelekea lazima amwambie auze nyumba.

    Asiuze gari wala nyumba asihame, halafu muone alivyo huyo eti ahamie mbagala haoni hata hiyo gharama ya nauli na muda. Alaaa dada usiukubali umaskini kirahisi rahisi. Achana nae huyo. Don't Spoil your Life into that Man.
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Apime anapenda gari na nyumba, au mume...
     
  15. P

    Pokola JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    :popcorn:
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Binti wa Kibongo GARI ni bora kuliko hata mama yake mzazi,
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mume wa hivo wa nini Tuko. Kweli maisha haya!!!
    Mi sijui kwa nini, hii akili ya huyo kaka sijaikubali.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Bado anampenda mumewe na anamhitaji. Hata kuuza gari lake ili wanunue jengine la wote kama anavyotaka bwana haoni shida.
    Shida iko kuhamia mbagala. Anafanya kazi kwa shift, sasa akitoka shift ya usiku atafikaje mbagala peke yake? je akiporwa gari mmewe atamuelewa?
     
  19. M

    Msindima JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa ushauri wangu usimshauri chochote, piga kimya, inawezekana anakutega huyo.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Binti wa watu yuko kwenye matatizo ndugu yangu.
    Nakuomba utumie muda huu kutoa busara yako ili kuinusuri ndoa yake.
    Natanguliza shukrani.
     
Loading...