Zile fly-over tunazosimangwa nazo zimejaa maji

Zile fly-over tunazosimangwa nazo zimejaa maji

View attachment 1600526
Mungu ni mwema kutufumbua macho, Yale maendeleo ya vitu hali yake ndiyo hii.
Inadharirisha sana ,yaani Mfugale amesababisha mafuriko yaongezeke pale Tazara.Asilete ubishi amejenga daraja na jina lake lipo hapo.Hovyo kabisa.tunasema design imefanywa na watalaamu wa ndani.ambao hawaangalii mambo kwa kina.yale maji yapo pale miaka yote,ila ya sasa yamezidi zaidi baada ya flyover
 
Kwa hiyo serikali iamuke tu leo na kusema hili jengo limetaifishwa kuanzia sasa?!! Mawazo mengine jamani!! Kwa hiyo hilo jengo ndio limeleta shida zote hizo? Tatizo la hapo tazara ni hiyo junction ya buguruni chama, na vituo vya daladala vya hapo chama!!! Na hilo toka mwanzo lilionekana tu!!!
Ndio, litaifishwe ghafla

Kwani mwanzoni ilikuwaje?

Hilo jengo ni mali ya CHANDE INDUSTRIES LTD, ya kina Sir Andy Chande na baba yake, wahindi wafanya biashara rafiki za Nyerere.

1968 Andy aliitwa ghafla Ikulu akaambiwa kampuni yenu na mali zake kuanzia leo ni mali ya Tanganyika, na wewe Andy kuanzia leo unakuwa mtumishi wa umma na Mkurugenzi Mkuu wa kwanza wa shirika hili la usagishaji la umma.

Long and short of the story is, haitakuwa mara ya kwanza.

Magufuli hana balls za kumuita Bakhressa Ikulu kumnyang'anya jengo kupisha fly over isiwe flood-over.

Julius Nyerere ndio alikuwa na kende hizo. His convictions were principled.
 
Back
Top Bottom