Zijue level kuu nne za mwanaume kuwa boya

Zijue level kuu nne za mwanaume kuwa boya

Hakika neno wanaume hapo litolewe kwa kweli wengine age zetu hatuna haja ya kutegana na wenza wetu !
Sisi tuko kwenye level ya kurukiana tu kwa sentensi kama "leo nitakuwa kwako baby tayarisha mahanjumati"
Au yeye "nakuja kukufanyia usafi hubby maana ninavyokujua week hata shuka hujabadili"
hizo ndio lugha zetu za kugegedana hatuombi tinatoa taarifa na mwenza akiwa hayuko tayar hasemi no bali unapanga au unapangiwa siku nyingine ila the deal is on
 
LEVEL ZA MWANAUME KUWA BOYA NI NNE (4) TU.

1. Kama umetembelewa na mwanamke ile amengia chumbani kwako tu mmekaa muda mara akakwambia funga mlango alafu akawasha sabufa kwa sauti ya juu na wewe ukakaa kama zezeta unashangaa ka uko feri, huo ni uboya na una msingi mzuri wa uboya

2. Kama upo na mwanamke getto mnacheki movie alafu anakwambia yupo bored hainjoi hiyo movie unamwambia uweke nyingine anakataa unamuuliza anataka nin anakutizama machoni anatabasamu kidogo wew huelewi ufanyeje unaenda kutafuta CD ya movie ya Rambo jua wewe ni boya level ya secondary yaani hapo ni A ya uboya unasubili kwenda chuo

3. Upo na mwanamke getto mmechili mnapigishana story za hapa na pale mara anakwambia kuna kitu anakitamani kwa siku hiyo wewe huelewi hata tone ndio kwanza unakazana kumuonesha picha zako za shule ya msingi yeye anakwambia anataka kuondoa unaendelea kumuonesha

Sijui picha kwenye gallery yako na yeye kila mara akakwambia anataka kuondoa na wewe hujiongezi hujui anamaanisha nin.... basi jua wew ni boya mim nakutunuku certificate ya uboya

4. Kama upo na mwanamke getto kwako kwenye sofa mnapiga story na kucheki series ya Vampire Daries, akakwambia uitoe uweke CD yoyote ile ambayo ni romantic ukamwekea mkaangalia akawa anainjoi sana ghafla akatoka kwenye sofa na kujitupa kitandan alafu akakwambia mlale huku mkipiga story wew ukaenda na kuanza kumsimulia hadithi za sungura na fisi mara elfu lela uliwe basi umeshafaulu mtihani wa uboya na umepewa degree yake


Hizo ndo sifa za wanaume maboya‍♂‍♂‍♂‍♂‍♂
mngetafutiwa jukwaa lenu wale wa likizo
 
LEVEL ZA MWANAUME KUWA BOYA NI NNE (4) TU.

1. Kama umetembelewa na mwanamke ile amengia chumbani kwako tu mmekaa muda mara akakwambia funga mlango alafu akawasha sabufa kwa sauti ya juu na wewe ukakaa kama zezeta unashangaa ka uko feri, huo ni uboya na una msingi mzuri wa uboya

2. Kama upo na mwanamke getto mnacheki movie alafu anakwambia yupo bored hainjoi hiyo movie unamwambia uweke nyingine anakataa unamuuliza anataka nin anakutizama machoni anatabasamu kidogo wew huelewi ufanyeje unaenda kutafuta CD ya movie ya Rambo jua wewe ni boya level ya secondary yaani hapo ni A ya uboya unasubili kwenda chuo

3. Upo na mwanamke getto mmechili mnapigishana story za hapa na pale mara anakwambia kuna kitu anakitamani kwa siku hiyo wewe huelewi hata tone ndio kwanza unakazana kumuonesha picha zako za shule ya msingi yeye anakwambia anataka kuondoa unaendelea kumuonesha

Sijui picha kwenye gallery yako na yeye kila mara akakwambia anataka kuondoa na wewe hujiongezi hujui anamaanisha nin.... basi jua wew ni boya mim nakutunuku certificate ya uboya

4. Kama upo na mwanamke getto kwako kwenye sofa mnapiga story na kucheki series ya Vampire Daries, akakwambia uitoe uweke CD yoyote ile ambayo ni romantic ukamwekea mkaangalia akawa anainjoi sana ghafla akatoka kwenye sofa na kujitupa kitandan alafu akakwambia mlale huku mkipiga story wew ukaenda na kuanza kumsimulia hadithi za sungura na fisi mara elfu lela uliwe basi umeshafaulu mtihani wa uboya na umepewa degree yake


Hizo ndo sifa za wanaume maboya‍♂‍♂‍♂‍♂‍♂
siwezi kukudharau sana maana huenda umri wako na IQ ndio ipo kiwango hicho.
Hayo ni mambo ya wavulana.
Mwanaume sifa kujitawala, yani hakuna kufanya kitu eti kwa kushawishiwa, hasa linapokuja suala la kufanya mapenzi/uzinzi(maana hapo hakuna ndoa) ukiona bado una ile hali na kushawoshiwa na wanasichana inabidi ujitathmini upya..
Mwanaume aliye na sifa ya uanaume hayuko cheap kiasi hicho, kwanza hapendi vitu rahisi rahisi hivyo, na hata demu aingie ghetto kwake amvulie hadi nguo wala hawezi kushawishika zaidi na kumuonea huruma kama sio kumdharau.
Hayo mambo ya kutegeka mitego la kitoto ni uvulana wala sio ujanja.
 
LEVEL ZA MWANAUME KUWA BOYA NI NNE (4) TU.

1. Kama umetembelewa na mwanamke ile amengia chumbani kwako tu mmekaa muda mara akakwambia funga mlango alafu akawasha sabufa kwa sauti ya juu na wewe ukakaa kama zezeta unashangaa ka uko feri, huo ni uboya na una msingi mzuri wa uboya

2. Kama upo na mwanamke getto mnacheki movie alafu anakwambia yupo bored hainjoi hiyo movie unamwambia uweke nyingine anakataa unamuuliza anataka nin anakutizama machoni anatabasamu kidogo wew huelewi ufanyeje unaenda kutafuta CD ya movie ya Rambo jua wewe ni boya level ya secondary yaani hapo ni A ya uboya unasubili kwenda chuo

3. Upo na mwanamke getto mmechili mnapigishana story za hapa na pale mara anakwambia kuna kitu anakitamani kwa siku hiyo wewe huelewi hata tone ndio kwanza unakazana kumuonesha picha zako za shule ya msingi yeye anakwambia anataka kuondoa unaendelea kumuonesha

Sijui picha kwenye gallery yako na yeye kila mara akakwambia anataka kuondoa na wewe hujiongezi hujui anamaanisha nin.... basi jua wew ni boya mim nakutunuku certificate ya uboya

4. Kama upo na mwanamke getto kwako kwenye sofa mnapiga story na kucheki series ya Vampire Daries, akakwambia uitoe uweke CD yoyote ile ambayo ni romantic ukamwekea mkaangalia akawa anainjoi sana ghafla akatoka kwenye sofa na kujitupa kitandan alafu akakwambia mlale huku mkipiga story wew ukaenda na kuanza kumsimulia hadithi za sungura na fisi mara elfu lela uliwe basi umeshafaulu mtihani wa uboya na umepewa degree yake


Hizo ndo sifa za wanaume maboya‍♂‍♂‍♂‍♂‍♂


5. Kupenda bongo fleva na kujifanya Mmarekani mweusi wakati hauna dili lolote, boya tu wa ghetto ama kitaa. Hizi zote ulizozitaja ni sifa za vijana wa kibongo fleva maana wengi wao ni maboya na hawajitambui hata kidogo.
 
Mwanaume hakai getto.. Getto mmakaa wavulana na watoto mliishindikana kwenu.
 
Back
Top Bottom