Zijue aina za vitambi. Je, cha kwako ni kipi?

Zijue aina za vitambi. Je, cha kwako ni kipi?

TAJIRI MKUU WA MATAJIRI

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Posts
11,914
Reaction score
24,179
Screenshot_20230531-071353_Facebook.jpg

Je, kitambi chako ni kipi? Kuna kutambi kinachosababishwa na pombe, bila kujalisha ni mataputapu au bia.

Kuna kitambi kinachosababishwa na msongo wa mawazo. Na pia kuna vitambi vyasababishwa na matatizo ya ki hamoni
 
Hv kitambi Cha aina yyt kina kazi gan mwilinii Kwa mtu!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom