Zigo ndani ya kipedo

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,684
2,000
Jamani mizigo ina raha yake jamani, haswa kuiangalia....

Vuta picha binti kapanda, kama futi tano point nane,

Juu mwembambaaa......

Katikati ana bonge ya zigo, limewekwa ndani ya kipedo......

Mashalaaah,.......
 

Mapi

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
6,853
1,250
kifupi wanaitwa dondola ama nyigu. Na ukikuta mpododo wenyewe kama maji kwenye mfuko wa rambo. Lahaulaaa! Niishie hapo
 

Tutor B

JF-Expert Member
Jun 11, 2011
9,006
2,000
jamani mizigo ina raha yake jamani, haswa kuiangalia....
vuta picha binti kapanda, kama futi tano point nane,
juu mwembambaaa......
katikati ana bonge ya zigo, limewekwa ndani ya kipedo......
mashalaaah,.......

mtoto wa mwenzio unamwita zigo???/
 

fidelis zul zorander

JF-Expert Member
Mar 6, 2012
668
225
Jamani mizigo ina raha yake jamani, haswa kuiangalia....
Vuta picha binti kapanda, kama futi tano point nane,
juu mwembambaaa......
katikati ana bonge ya zigo, limewekwa ndani ya kipedo......
Mashalaaah,.......

unalala unaota ngono.
unaamka unawaza ngono..
kichwa kimejaa ngono tu!!


kafanye kazi jombaaa acha ubazazi..
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,797
2,000
Jamani mizigo ina raha yake jamani, haswa kuiangalia....
Vuta picha binti kapanda, kama futi tano point nane,
juu mwembambaaa......
katikati ana bonge ya zigo, limewekwa ndani ya kipedo......
Mashalaaah,.......


una aleji nayo kumbeee!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,850
2,000
au ni kama hivi?

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom