Zigo ndani ya kipedo.

Status
Not open for further replies.

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,645
2,000
Jamani mizigo ina raha yake jamani, haswa kuiangalia....
Vuta picha binti kapanda, kama futi tano point nane,
juu mwembambaaa......
katikati ana bonge ya zigo, limewekwa ndani ya kipedo......
Mashalaaah,.......

 
Last edited by a moderator:

moto2012

JF-Expert Member
Jul 3, 2012
2,269
2,000
Itokee tu kwa bahati mbaya, miss bantu ndo mpango mzima, mi wala sipendi mifupa, eeh huo ndo ukweli wenyewe.
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom