Zero confidence ya kwenda kwenye machimbo

Zero confidence ya kwenda kwenye machimbo

Top gun maverick

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Posts
2,092
Reaction score
2,923
Habari poleni na majukumu,ya ujenzi wa taifa .Naenda straight to the point kwamba Mimi ni kijana miaka ishirini na nne lakini nimekuwa kila nikaaproach mwanamke sometimes nakataliwa sometimes nakubaliwa ila SASA kila nikiomba kile kitendo(unyumba) naishia kupigwa calendar kila siku Niko DODOMA nimefikia final decision ya kwenda kununua Malaya(prostitute's).

Kwa sababu nimefanya masterbation (puchu). For almost miaka Tisa. Lakini SASA Ile confidence ya kwenda na kununua najikuta sina ,nasikia Tu location za Kwa DODOMA ni,uwindini, najikuta Niko dillema nyeto sipendi kupiga. Confidence ya kwenda machimbo ya Malaya sina hata sijui nafanyaje?..
 
wapiga nyeto wengi duniani hukutana na hii adha ya lack of confidence bt kaza buti unaelekea kua mshindi
Eti enhe now Nina week tatu ..sijagusa hio kitu wala picha za Xvideos...Jah bless nitafikisha 354 days...
 
Habari poleni na majukumu,ya ujenzi wa taifa .Naenda straight to the point kwamba Mimi ni kijana miaka ishirini na nne lakini nimekuwa kila nikaaproach mwanamke sometimes nakataliwa sometimes nakubaliwa ila SASA kila nikiomba kile kitendo(unyumba) naishia kupigwa calendar kila siku Niko DODOMA nimefikia final decision ya kwenda kununua Malaya(prostitute's).

Kwa sababu nimefanya masterbation (puchu). For almost miaka Tisa. Lakini SASA Ile confidence ya kwenda na kununua najikuta sina ,nasikia Tu location za Kwa DODOMA ni,uwindini, najikuta Niko dillema nyeto sipendi kupiga. Confidence ya kwenda machimbo ya Malaya sina hata sijui nafanyaje?..
pole lakini ninamashaka na utongozaji wako, unapotongoza kwanza angalia type yako halafu jitahidi kwenda direct to the point kuwa unataka ngono usizunguke zunguke ukijaribu kwa siku mademu kumi lazima wawili wakubali
 
pole lakini ninamashaka na utongozaji wako, unapotongoza kwanza angalia type yako halafu jitahidi kwenda direct to the point kuwa unataka ngono usizunguke zunguke ukijaribu kwa siku mademu kumi lazima wawili wakubali
Shida ni kupata mzigo na Kula tunda ndio shida
 
Kuna mdogo wangu mmoja anatumia sana ugolo ana tatizo kama la kwako.

Kwa malaya (wauza uCh!) kuwa makini wengi wao wameathirika
 
Back
Top Bottom