zecomedy huwa siyo comedy ila satire,inayoonyesha mambo halisi yanayotokea hasa yahusiyo jamii yetu na mapungufu ya serikali na taasisi zake,
huyu mheshimiwa mstaafu,alichukua samani na vitasa ktk office za bunge,hakutarajia kushindwa ubunge ,ukizingatia kuwa alikuwa waziri wa mambo ya ndani,mwenyekiti wa CCM,mh,Dr J.Kikwete alimtangaza hadharani(nilisikia ktk radio)kuwa ndio mgombea pekee aliyepo ktk jimbo,na ni mbunge anayengoja kuapishwa.asibweteke ili atetee kampeni za wenzake ktk majimbo mengine kwani lake tayari ameshachukua angoje kuapishwa.
so Zecomedy wametukumbusha kuwa huyu jamaa yupo na amefulia kisiasa. pia iwe fundisho kwa wabunge tuliowachagua hata wa CDM,CUF kuwa wananchi wa Tz ya sasa wanapenda na kutaka kiongozi awe mwadilifu bila majigambo ya waziwazi