Zaynab, jasusi wa Kiyahudi aliyemuua Mtume Muhammad

Zaynab, jasusi wa Kiyahudi aliyemuua Mtume Muhammad

Nakuonea huruma tu, ujuwe sikushangai, naomba nikuulize ndugu yangu Muislam kwa jina la mbakaji Muddy. Hivi kibaka Muddy aliuwawa na nini? Vipi kuhusu ubakaji wake, uuwaji watu kiholela ili alale na wake zao, kubaka katoto Aisha, wizi wa chupi za wanawake, kulala na kuoa mtoto wa mwanaye, ni hisia hii, sema tu ulikuw hujuwi ukweli kuhusu Muddy.

Hulaumiki unamwabudu anayetengeneza mashoga

1752235922258.jpeg
 
👇🏽👇🏽Jibu sahihi ni hili hapa ili ujifunze kuhusu nabii wako.👇🏽👇🏽
View attachment 3401782
Pale Muddy alipoiba chupi ya mtoto wa Mfalme ili akavute hisia. 'Sunan Abi Dawud 3971'. Jamaa alikuwa mpuuzi mno, yaani yeye aliweka ngono na uwongo mbele ili watu wamuamini na alifanikiwa sana.


unaabudu mtengenezaji mashoga , kakamatwa akimtengeza shoga kwenye vichaka vya bustani ya Gesthemane

1752236348147.jpeg
 
Unajua maana ya uthibitisho kweli? ili kuthibitisha kwamba maradhi fulani ndiyo sababu ya kifo cha mtu ni atleast mpaka vipimo vifanyike,... Wewe majibu ya vipimo ulipatia wapi mpaka tukuamini.
Mtoto wacha ujinga, unatetea nini wakati Muddy aliuliwa na wanawake aliokuwa anawabaka? Mbona alipojijua anakufa na sumu alimuita mwanamke aliyempikia chakula na kumuuliza kama alimuwekea sumu na akasema ndiyo, yaani alikubali kuwa kamuwekea sumu ili amuue. Soma usipende kukariri tu vitu.....Waislam wengi hamjuwi ukweli kuhusu Muddy mnadangaywa tu. Utamuitaje mtu nabii wakati anabaka wake za watu na kuua waume zao pale anapojisikia kubaka? Nabii anaiba chupi za wanawake ili avute hisia au kubaka vitoto?
1752236373604.png
 
Quran 77:50, 45:6, 39:23 hakuna kilicho Bora na kweli, zaidi ya aya za Mwenyezi Mungu na hakuna hadithi inayokubaliwa,

lengo la hadithi ni kuielezea aya na kutoa ufafanuzi wa aya hizo mbwembwe nyingine ni kutaka ku create confusion tu Kwa watu, vitu vimeandikwa miaka 200 dahari baada kifo ch Mtume
Kwahiyo ww huamini hadithi au unataka kusemaje?
 
Pumbavu kweli
Laanakum wewe

Wewe jenga hoja acha kutukana, mwenzako ameandaa hoja inayoeleza namna mohammad aliuawa kisa umalaya kwa totoz la Kiyahudi, na ameeleza kwa kina na maelezo yaliyotulia, wewe unakuja kutukana.
 
Mtoto wacha ujinga, unatetea nini wakati Muddy aliuliwa na wanawake aliokuwa anawabaka? Mbona alipojijua anakufa na sumu alimuita mwanamke aliyempikia chakula na kumuuliza kama alimuwekea sumu na akasema ndiyo, yaani alikubali kuwa kamuwekea sumu ili amuue. Soma usipende kukariri tu vitu.....Waislam wengi hamjuwi ukweli kuhusu Muddy mnadangaywa tu. Utamuitaje mtu nabii wakati anabaka wake za watu na kuua waume zao pale anapojisikia kubaka? Nabii anaiba chupi za wanawake ili avute hisia au kubaka vitoto?
View attachment 3401787
Unaonekana kabisa akili yako ndogo,.. tufanye umeshinda.
 
Hawa ukiwapa mwanamke tu umemaliza.

Cha ajabu walivyo na bongo lala, wanafuata kila alichofanya mudi.

Badilikeni ndugu kuoa wanawake wengi sio suna ni tamaa za kingono.

Kuoa vitoto vidogo ambavyo vinahaki ya kupata elimu na haki zingine za msingi sio suna ni ubakaji.
Watu wa Dini mmezeshani ujinga sana, kama jamii ya kikirsto haipendi wanawake, mbona mnazaana sana. wanunuzi wakubwa wa dawa za U.T.I mbona wanajiita watu wa Mungu.
 
Waislam wengi hawaelewi undani wa uislam wala Muddy mwenyewe, wao wanaamini tu kwa kuwa wameaminishwa upuuzi na kuhisi kuwa ukweli na ndiyo maana ukiwaambia ukweli kuwafungua macho wanalia na wengine wanadiriki kabisa kukuambia watakusomea albaidiri kwa kuwafungua macho na akili, ni kama hawataki kujuwa ukweli vile.
Waislamu Waktisto wote ni wale wale tena eti mtu anaamini Yesu yupo hai, ukimwambie nionyeshe anasema anaishi moyoni mwake si upumbavu huo, Yesu mwenye nguvu, lakini anaangalia tu watu wake wakifa kwa majanga, awakiishi kwa Shida kama wasiamini Acheni ujinga, Hakuna mwenye Uhakika.
 
Wewe jenga hoja acha kutukana, mwenzako ameandaa hoja inayoeleza namna mohammad aliuawa kisa umalaya kwa totoz la Kiyahudi, na ameeleza kwa kina na maelezo yaliyotulia, wewe unakuja kutukana.

Kwani huyo uliyemfanya Mungu du alikamatwa vichakani na kijana aliyeweka chupi begani saa 10 alfajili , mwisho wake si aliwambwa kwa kuwageuza watu mashoga
 
Kinachowatesa makafiri ni kushindwa kuedit Quran, huo ni mwiba mchngu kutoka kwa Kipenzi chetu Muhammad SAW. Mkabakia kuedit hadithi zilizonukuliwa miaka 200 baada ya Mtume. Ninaweza kutoa errors na contradiction aina tofauti zaidi ya laki Kwenye vitabu vya hadithi, iweje vitabu hivyo view source of truth and authentic? Muislam Alie makini hawezi kukurupukia Jambo bila kuomba fatwa au dalili kutoka Kwenye kipimo Sahihi au rula Al Quran alhakeem,.
 
Wewe jenga hoja acha kutukana, mwenzako ameandaa hoja inayoeleza namna mohammad aliuawa kisa umalaya kwa totoz la Kiyahudi, na ameeleza kwa kina na maelezo yaliyotulia, wewe unakuja kutukana.
Nyinyi makafiri mshawahi kuwa na hoja?
 
Back
Top Bottom