Zaynab, jasusi wa Kiyahudi aliyemuua Mtume Muhammad

Zaynab, jasusi wa Kiyahudi aliyemuua Mtume Muhammad

Hawa ukiwapa mwanamke tu umemaliza.

Cha ajabu walivyo na bongo lala, wanafuata kila alichofanya mudi.

Badilikeni ndugu kuoa wanawake wengi sio suna ni tamaa za kingono.

Kuoa vitoto vidogo ambavyo vinahaki ya kupata elimu na haki zingine za msingi sio suna ni ubakaji.
KUoa watoto wadogo ni tatizo haswa ila kuoa wanawake wengi si tatizo
 
Mbona kawaida sana tu hata hapa tanzania kuna matukio ya familia kula chakula chenye sumu na baadhi yao wanaponq na wengine wanakufa tena kwa wakati tofauti tofauti ...ila hata hao walio pona ile athari ya sumu inaweza kufanya maisha yao yawe mafupi wakaishi miaka 5 au 10 nk ....hivyo ni ukweli kuwa sumu ndiyo iliyo muua muhammad
Sahihi,.. umethibitisha vipi kama kilichomuua ni sumu na si kitu kingine?
 
Acheni utoto..
Acheni udini..

Kwanini tusifanye kazi kwa bidii wakuu mpka tunafika huku
Kazi kwa bidii😁 kama ujatumiwa wasiojulikana wakumalize ...hii serikali pumbavu ya samia bushiri haitaki kabisa hata dalili za uzalendo.
 
Sahihi,.. umethibitisha vipi kama kilichomuua ni sumu na si kitu kingine?
Muhammad kasema mwenyewe wakati wa siku za kuugua kwake kuwa madhara ya sumu yanafanya kazi mwilini mwake na kummaliza
 
Hizo dini 95% mmeridhishwa ikiwa ni matokeo ya malezi/makuzi,historia na sio machaguo yenu,nyie wote mnao bishania dini ni watumwa na mtaendelea kuwa watumwa
 
Hata hivyo, kwa mtazamo wa kiroho, si Wayahudi wala Warumi pekee waliohusika bali ni sisi wanadamu wote.

Dhambi zetu ndizo zilizosababisha Yesu afe msalabani. Alikufa kwa ajili yetu, ili atuokoe.

Kama Biblia inavyosema,

“Alijeruhiwa kwa makosa yetu, alichubuka kwa maovu yetu” (Isaya 53:5).

Kwa hiyo, mwisho wa siku, waliomuua Yesu si tu Warumi au Wayahudi bali ni sisi wadhambi, ambao alikuja kutukomboa.
Kwahyo Kwa Sasa hakuna dhambi tena Kwa kuwa Yesu alikufa Kwa ajili ya kutukomboa na dhambi? Au Yesu alitukomboa kutokana na dhambi zipi, na kama sio dhambi hizo tuzitendazo kila siku, ukombozi au kuteswa kwake Kuna faida gani kwetu?
 
Kazi kwa bidii😁 kama ujatumiwa wasiojulikana wakumslize ...hii serikali pumbavu ya samia bushiri haitaki kabisa hata dalili za uzalendo.
Ahahaha mkuu hapana vijana ni muda wetu sasa aiseee tupambane
 
Madai yako umerithi dhambi ya Adam na Hawa

😂
Siyo kweli hakuna urithi wa dhambi ya adam na hawa kwa sababu adamu na hawa walipokula tunda walikuwa awajui mema wala mabaya bali walipo kula ndiyo waka fumbuka na kujua mema na mabaya ndipo mungu akawaambia wazi kabisa "tazama mmejua mema na mabaya basi tendeni mema mtapata thawabu na pepo na msitende mabaya, mkitenda mabaya mtapata dhambi na laana na mwisho jehanamu....sasa hapo tunaona dhambi ya kwanza ilitendwa baada ya kula tunda na kujua mema na mabaya kisha kutenda mabaya..hivyo HAKUNA KITU KINAITWA DHAMBI YA ASILI
 
Isaya 53
4 Hakika ameyachukua masikitiko yetu, Amejitwika huzuni zetu; Lakini tulimdhania ya kuwa amepigwa, Amepigwa na Mungu, na kuteswa.

5 Bali alijeruhiwa kwa makosa yetu, Alichubuliwa kwa maovu yetu; Adhabu ya amani yetu ilikuwa juu yake, Na kwa kupigwa kwake sisi tumepona.

6 Sisi sote kama kondoo tumepotea; Kila mmoja wetu amegeukia njia yake mwenyewe; Na Bwana ameweka juu yake Maovu yetu sisi sote.

7 Alionewa, lakini alinyenyekea, Wala hakufunua kinywa chake; Kama mwana-kondoo apelekwaye machinjoni, Na kama vile kondoo anyamazavyo Mbele yao wakatao manyoya yake; Naam, hakufunua kinywa chake.

8 Kwa kuonewa na kuhukumiwa aliondolewa; Na maisha yake ni nani atakayeisimulia? Maana amekatiliwa mbali na nchi ya walio hai; Alipigwa kwa sababu ya makosa ya watu wangu.

9 Wakamfanyia kaburi pamoja na wabaya; Na pamoja na matajiri katika kufa kwake; Ingawa hakutenda jeuri, Wala hapakuwa na hila kinywani mwake.
Naongezea tu; huyu nabii aliyeandika haya ulionukuu (nabii aliyetabiri haya ) aliishi miaka 750 BC, yaani alitabiri tukio la kupigwa na kudhalilishwa Yesu miaka 750 kabla Yesu mwenyewe hajaja; tafsiri yake ni kwamba, Kuzaliwa, kuishi na kufa kwa Yesu Kristo kulitabiriwa kabla hata hajaja and hence, alikuja kuyaishi na kumalizia mambo yaliokua kwenye road map already. Je? Mohammed nae kuna sehemu alitabiriwa atakavyo zaliwa, kukua kwake, kuupata utume wake na kwamba atakufa kwa sumu itakayowekwa kwenye chakula kilicho pikwa na mchepuko?
 
Sahihi,.. umethibitisha vipi kama kilichomuua ni sumu na si kitu kingine?
Maneno ya muhammad mwenyewe haya hapa 👉💥"siku zote nahisi athari ya chakula nilichokula khaybar, na sasa naona ni wakati ambapo sumu hiyo inanipatia maumivu yanayo nileta karibu na mauti"💥
 
Ndio maana makobaz mpaka leo hayataki kusikia Wayahudi.
Ujinga sana kwa kobaz limezaliwa hapo Buza linachukia Wayahudi kisa nyege za mzee wa Kiarabu aliyejipeleka kichwa kichwa na kuliwa na mwanamke Myahudi
 
Niliwai kuwaambia waislamu hapa kuwa Muhammad kauliwa na mwanamke wakabisha na niliwaambia kuwa Muhammad kapewa utume na myahudi mganga wa kienyeji wakabisha
Leta dalili
 
Leta dalili
Maneno ya muhammad mwenyewe haya hapa 👉💥"siku zote nahisi athari ya chakula nilichokula khaybar, na sasa naona ni wakati ambapo sumu hiyo inanipatia maumivu yanayo nileta karibu na mauti"💥
 
Back
Top Bottom