Zawadi za sikukuu kwa mlio na wapenzi tu

Zawadi za sikukuu kwa mlio na wapenzi tu

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Posts
7,602
Reaction score
3,783
Wkuu xmas ndio hiyo imefika, migogoro kwa wapenzi ndio muda wake. VP wenza wenu mmepanga kuwanunulia
nini na kuwa out wapi?

Mimi wangu nimempiga kibuti mpaka January 20.
 
:confused2::confused2::confused2: labda wazinzi
na wapenzi wasiojitambua kama w.......

Wkuu xmas ndio hiyo imefika, migogoro kwa wapenzi ndio muda wake. VP wenza wenu mmepanga kuwanunulia
nini na kuwa out wapi?

Mimi wangu nimempiga kibuti mpaka January 20.
 
loading............................................................................................................................................................!!!!!!!
 
Kwa kweli wangu sikukuu hii hatujapanga kuonana
 
Back
Top Bottom