Zawadi ya valentine kutoka kwa baba paroko

Zawadi ya valentine kutoka kwa baba paroko

asante baba paroko. ila hii sikukuu wengine ka sie ambao tupo tupo sijui tutafanyaje. anyway itafahamika tu, asante mkuu
 
baba paroko nimemaliza kutype akaja kidudumtu kafuta yoye niliyoandika
Ngoja kwanza nianze upya nitakutaarifu baada ya valentine

Huyo kidudumtu ashindwe na alegee kabisaaaaaa!!!!!!!!!
 
asante baba paroko. ila hii sikukuu wengine ka sie ambao tupo tupo sijui tutafanyaje. anyway itafahamika tu, asante mkuu

Unakamata hata ka kuku hapo jirani unamalizana nacho .....lol!!!!!!!!!
 
paroko tena utaacha kumpenda paroko umpende nani tena nyumbani mwa bwana kuna amani atii

Ewaaaaaaa!!

Na ndio maana paroko nae awapendeni nyoooote kwa upendo ule ambao haupimiki!!
 
Unajua aliyefuta ni nani ni mtu mmoja anajifanya alwatani wa mjini Excel

Huyu muuza dagaa ana matatizo yake

Unajua mwanzo wa mwaka biashara ya dagaa huwa sio nzuri kabisa

Ana mastress sana huyu

Anatakiwa atulie!!
 
Huyu muuza dagaa ana matatizo yake

Unajua mwanzo wa mwaka biashara ya dagaa huwa sio nzuri kabisa

Ana mastress sana huyu

Anatakiwa atulie!!

Hivi Excel anauza dagaa mbona aliniambia yeye ndo mmiliki wa Malaika Resort na Golden Crest Hotel na pia ana miradi kibao ya ujenzi Mwanza na hayo majengo marefu mjini ni ya kwake
 
Last edited by a moderator:
Hivi Excel anauza dagaa mbona aliniambia yeye ndo mmiliki wa Malaika Resort na Golden Crest Hotel na pia ana miradi kibao ya ujenzi Mwanza na hayo majengo marefu mjini ni ya kwake
Eiyer must be in need of loan from me! basi tu anashindwa kusema dairekitile!

kijana dont trust that guy... ana sifa kama za dude wa bongo movie!

atakutembeza peku muda si mrefu..!

happy vwalentain mkuu!
 
Last edited by a moderator:
Eiyer must be in need of loan from me! basi tu anashindwa kusema dairekitile!

kijana dont trust that guy... ana sifa kama za dude wa bongo movie!

atakutembeza peku muda si mrefu..!

happy vwalentain mkuu!


Mhhh sijui nimwamini nani hapa mkuu wewe au Eiyer
Asante sana mkuu na wewe happy Valentine mkuu Excel
Cheza kwa step na bila kukunja goti
 
Last edited by a moderator:
Unajua aliyefuta ni nani ni mtu mmoja anajifanya alwatani wa mjini Excel
Eiyer must be out of credit indeed! hivi kweli ataelewa lugha niliyoandika hapo kweli?

please mkuu, jitahidi tu kumtafsiria pole pole...! tufanyeje sasa ndo tushakuwa na ndugu mzigo!
 
Last edited by a moderator:
Mhhh sijui nimwamini nani hapa mkuu wewe au Eiyer
Asante sana mkuu na wewe happy Valentine mkuu Excel
Cheza kwa step na bila kukunja goti

akchuale! ahsante.. halafu usiseme valentinain.. sema vwalentain! hii ni ishara kwamba huna stress, pesa unazo za kutosha na familia uliyonayo imeshiba kila aina ya raha...!

tofauti kabisa na Eiyer!
 
Last edited by a moderator:
Eiyer must be out of credit indeed! hivi kweli ataelewa lugha niliyoandika hapo kweli?

please mkuu, jitahidi tu kumtafsiria pole pole...! tufanyeje sasa ndo tushakuwa na ndugu mzigo!

Si unajua waarabu wa pemba hujuana kwa vilemba
So we yaache kama yalivyo maharage na mahindi yaive kwa pamoja na tutapata msosi mkuu Excel
 
Last edited by a moderator:
akchuale! ahsante.. halafu usiseme valentinain.. sema vwalentain! hii ni ishara kwamba huna stress, pesa unazo za kutosha na familia uliyonayo imeshiba kila aina ya raha...!

tofauti kabisa na Eiyer!

Akchuale you know kwambamasuala hayo ni madogo sana maana kila kitu kipo kamili mkuu Excel Eiyer wanasema leo mvua ilinyesha kwa hiyo mlango mmoja biashara ilibuma
Sawa sawa happy vwalentine mkuu
 
Last edited by a moderator:
Eiyer must be in need of loan from me! basi tu anashindwa kusema dairekitile!

kijana dont trust that guy... ana sifa kama za dude wa bongo movie!

atakutembeza peku muda si mrefu..!

happy vwalentain mkuu!

Kijana unaiweza sana mipasho wewe

Ngoja nim DIPU mzee Yusuph akuweke kwenye kundi lake!!
 
akchuale! ahsante.. halafu usiseme valentinain.. sema vwalentain! hii ni ishara kwamba huna stress, pesa unazo za kutosha na familia uliyonayo imeshiba kila aina ya raha...!

tofauti kabisa na Eiyer!
Kijana naona ulikuwa muimba taarabu kabla ya kuanza kuuza dagaa

Mwenye hela hana matangazo kijana

Hebu iga mfano wa Arushaone

Mbona ana hela na hana matangazo?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom