Zanzibar iko mbioni kuzama baharini

Zanzibar iko mbioni kuzama baharini

kingadvisor

Senior Member
Joined
Dec 21, 2011
Posts
109
Reaction score
30
Katika mkutano wa wataalamu wa sayansi wa kuzindua INTERNATIONAL YEAR OF PLANET EARTH (IYPE) uliofanyika hotel ya Ngurudoto hotel kuanzia tarehe 8-9 may 2008 Arusha na kushirikisha wanasayansi waliobobea kwenye mambo ya Global warming ullripoti kuwa visiwa vyote vya Tanzania ikiwemo Zanzibar na Mafia vitauwa vimezama kabisa majini itakapofikia mwaka 2100.Walieleza mfano wa kisiwa cha Ras Nungwi huko Zanzibar ambacho tayari kimeshamezwa na maji kwa mita 100 na kiwango cha maji kinaendelea kupanda kumeza Zanzibar Taratibu.

Bara tusishangae iko siku tutawaona wanzanzibari wanalilia muungano wakiwa wanaelea kwenye maji kama samaki.
 
KWA HIYO MKUU UNATAKA KUNIAMBIA VISIWA VYOTE VYA BAHARI YA INDIAN OCEAN VITAZAMA VISIWA HIVYO VIKIWEMO, MAURITIUS, SEYCHELLES, COMORO, REUNION, MADAGASCA n,k

unajua kuwa Zanzibar ni kubwa kuliko visiwa vyote hivyo vilivokuwa jirani na Zanzibar.

Mnafiki mkubwa weeeeeeeeeeeee.........wanasayansi wa uwongo walikupoteza:juggle:
 
Duh hii habari akiisoma Jussa lazima ataiwasilisha BLW,madai yake kwanini mambo ya Zanzibar yajadiliwe Arusha ha ha ha ha ha.

Katika mkutano wa wataalamu wa sayansi wa kuzindua INTERNATIONAL YEAR OF PLANET EARTH (IYPE) uliofanyika hotel ya Ngurudoto hotel kuanzia tarehe 8-9 may 2008 Arusha na kushirikisha wanasayansi waliobobea kwenye mambo ya Global warming ullripoti kuwa visiwa vyote vya Tanzania ikiwemo Zanzibar na Mafia vitauwa vimezama kabisa majini itakapofikia mwaka 2100.Walieleza mfano wa kisiwa cha Ras Nungwi huko Zanzibar ambacho tayari kimeshamezwa na maji kwa mita 100 na kiwango cha maji kinaendelea kupanda kumeza Zanzibar Taratibu.

Bara tusishangae iko siku tutawaona wanzanzibari wanalilia muungano wakiwa wanaelea kwenye maji kama samaki.
 
KWA HIYO MKUU UNATAKA KUNIAMBIA VISIWA VYOTE VYA BAHARI YA INDIAN OCEAN VITAZAMA VISIWA HIVYO VIKIWEMO, MAURITIUS, SEYCHELLES, COMORO, REUNION, MADAGASCA n,k

unajua kuwa Zanzibar ni kubwa kuliko visiwa vyote hivyo vilivokuwa jirani na Zanzibar. Kama ubishi wako ni wa msingi toa maelezo yanayojitoleza juu yaliyotokea Ras Nungwi.

Mnafiki mkubwa weeeeeeeeeeeee.........wanasayansi wa uwongo walikupoteza:juggle:

Kama yaliandikwa na Kingadviser ni kutoka tafiti za kisayansi, hutakiwi kuwahukumu wanasayansi!!

Basi utupe maelezo ya yaliyoipata rasi ya Nungwi Zanzibar.
 
Kama yaliandikwa na Kingadviser ni kutoka tafiti za kisayansi, hutakiwi kuwahukumu wanasayansi!!

Basi utupe maelezo ya yaliyoipata rasi ya Nungwi Zanzibar.

"RAS NUNGWI IMEZIDI KUWA NA MAENDELEO KWA ZANZIBAR INAINGIZA PATO KUBWA KWA TAIFA LA ZANZIBAR "
[h=1]Ras Nungwi[/h]Situated in Nungwi in the northern part of Zanzibar, Ras Nungwi is a piece of Zanzibar heaven. This is the best place for diving and snorkeling on Zanzibar
Ras Nungwi is a piece of Zanzibar heaven. Situated on the northernmost peninsula, it offers guests the opportunity to experience the beach-holiday of a life-time, as well as the chance to experience the magic of the local Swahili culture of the nearby Stone Town.

Ras Nungwi is every divers dream! Situated on the northernmost peninsula of Zanzibar, the resort is located on the Indian Ocean and running alongside a beautifully unspoiled coral reef. Here the marine life is teeming with local fish as well as dolphins and turtles.

Ras Nungwi boasts excellent diving facilities for both beginners and experienced divers and snorkellers – allowing you to explore and enjoy this awe-inspiring marine life up-close-and-personal. Of course, if you'd prefer to keep your head above the surf, why not try your hand at one of the other water-sports on offer at the resort, such as windsurfing, kayaking and dhow excursions around the island.

images

images

images

images


HAYO NDIO MAELEZO YALIYOIPATA RAS NUNGWI
WAZANZIBARI WA LOCAL HUKO WANALALAMIKA KWA VILE WATALII WAMEZIDI KUWA WENGI KWA AJILI YA UTAMADUNI WA KI ZANZIBAIS
A%20S%20465.gif
 
Mbona ya rift valley kuachana na kupisha bahari huisemi?
 
  • Thanks
Reactions: Paw
Mbona ya rift valley kuachana na kupisha bahari huisemi?

FF, sometimes you are too exreme to the extent of loosing simple reasoning.
Kwa kuwa aliyeleta hiyo taarifa ya kuzama kisiwa cha Zbar basi alitakiwa azungumzie kuachana kwa rift valley kupisha bahari! Hiyo kwake haikuwepo, kwa kuwa unayo basi iweke hapa.
Mbona amezungumzia na visiwa vingine pia?
Usiwe na akili za ki-Jusa Jusa bana.
 
Huyu FF atakuwa ni mke wa Jusa ! Hivi sasa Zenj ikipotea, ile mipaka ya bahari itakuwaje?
 
Hii habari nilishaisikia na kuna kisiwa karibu na India, jina limenitoka, Rais alishafanya hadi kikao cha kujadili hili tatizo akiwa chini ya maji na anapumulia mitungi ya Oxygen.

Visiwa vingi vya bahari ya hindi vitamezwa within 100 years to come.

Nafikiri Wazenji wa siku hizo ambao watakuwa wajukuu wa akija JUSA, watakuja Tanganyika kama Wakimbizi na si kuja kuomba Muungano maana wao kwenye Muungano wataleta nini? Kama Bahari na maji yatakuwepo kibao.

Lakini kwa Sababu watakuwa na mafuta, basi watanunua mi-meli mikubwa sana au Miboya mikubwa na kuanza kuelea huku wakipokea kila siku vyakula na maji kutoka Tanganyika. Watabaki wakiishi juu ya maji kama wanavyoishi watu huko Thailand, Indonesia, Viet-nam nk juu ya mitumbwi.
 
Kwa akili za "KIJUSA" wataichukulia taarifa hii kuwa ni ya kuwafanya waone muungano ni Muhimu kwao. Wandugu ukweli ni kwamba wanatamani muungano na sultanate of Oman....
 
FF, sometimes you are too exreme to the extent of loosing simple reasoning.
Kwa kuwa aliyeleta hiyo taarifa ya kuzama kisiwa cha Zbar basi alitakiwa azungumzie kuachana kwa rift valley kupisha bahari! Hiyo kwake haikuwepo, kwa kuwa unayo basi iweke hapa.
Mbona amezungumzia na visiwa vingine pia?
Usiwe na akili za ki-Jusa Jusa bana.

Habari ni za INTERNATIONAL YEAR OF PLANET EARTH (IYPE) zinazohusu Tanzania. Au rift valley haipiti Tanzania na hauna habari kuwa itaachana?
 
Hii habari nilishaisikia na kuna kisiwa karibu na India, jina limenitoka, Rais alishafanya hadi kikao cha kujadili hili tatizo akiwa chini ya maji na anapumulia mitungi ya Oxygen.

mkuu umeniwahi, ni kisiwa cha maldives kipo karibu na sri lanka. Nimefika huko 2009 hali ni mbaya sana na kila siku maji yanazidi kuingia nchi kavu na kuna visiwa vidogo vimekwisha funikwa na maji watu hawajui siku wala saa. wenyewe wanasema sasa hivi likitokea janga kama la tsunami basi tutakuwa na historia ya maldives.

Sasa hivi wanampango wa kununua ardhi nchi nyingine ili waje kuhamia baadae. Hili tatizo kwa hapa kwetu tz pia lipo kama uliwahi kuishi bagamoyo miaka ya 2000 ukienda sasa hivi utakuta ardhi imemegwa mita kadhaa na maji na pia kuna mawe ya baharini yalikuwa yakionekana miaka ya nyuma sasa hivi yamefunikwa na maji.
ziwa victoria nalo ndio hivyo linazidi kukauka hata samaki ni nadra kuwapata
 
Back
Top Bottom