Zambian President, Michael Sata dies in London

Zambian President, Michael Sata dies in London

Kunanini huko mbona marais wanaugua na kufa

Mkuu huko hawana mda wakugombana km sisi..wanachokifanya km hujishughulishi na jamii iliyokuchagua baasi unapewa tu pipi kisha unatangulia mbele kwa mbele kwa mustakabali wa nchi
 
Nilitegemea kusikia jinsi viongozi wanavyoongoza nchi zao lakini hawathubutu kutumia taasisi zao kama za afya na elimu
 
Daah Rais wa Zambia tena!kunani Zambia kwa hawa Marais?
 
37.-(1) Kila mtu anastahili kuheshimiwa na kupata hifadhi kwa nafsi yake, maisha yake binafsi na familia yake na unyumba wake, na pia heshima na hifadhi ya maskani yake na mawasiliano yake ya binafsi.
 
Habari zilizotufikia hivi punde ni kuwa rais wa Zambia Michael Sata is No More !.


Source: BBC
Pasco


Mode sorry hii ndio imenishukia kwenye sms saa hizi kumbe jf wanayo kitambo!.

Ihamishie

kunakohusika.
 
Kikwete lazima aunganishe safari from Vietnam to Zambia juu kwa juu
 
RIP michael Satta,
Nilichojifunza mimi,ni kwamba kila jambo na wakati wake,huyu rais japo ameongoza kwa muda mfupi lkn ujumbe aliufikisha
kwa mafisadi kwamba Zambia siyo shamba la bibi,na aliowafunga,angalau wameionja jera na kupata muda wa kujutia
maovu yao waliyoyatenda,kuliko angeingia rais mwenye afya lakini akawaenzi mafisadi wenzake na jera zikaendelea kuwa makao ya walala hoi peke yao.
 
poleni xana wazambia ni kazi yangu mungu najua tulimpenda Michael sata lakini mwenyezi mungu alimpenda zaidi REST IN PEACE
 
ningependa kwenye kaburi mir Michael Santa yaandikwe maneno haya"When the heart wiped for what has been losted,The soul rejoice for what has been founded"
 
Back
Top Bottom