Zain na NIPE NIKUPE...! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zain na NIPE NIKUPE...!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Konakali, Feb 1, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,506
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jamani msijaribu hii, ni wizi mtupu! Wanadable gharama za kupiga simu, halafu ndo wanakurudishia nusu kwa masharti ya kutumia. Mimi najuta.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,941
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hahahah biashara hiyo mkuu, hebu fikiria wewe upige simu ya ths 200 halafu urudishiwe mia mbili yote ni kanisa hilo au, wale wafanyakazi watalipwa mshahara wao na nini?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...