Zahera Batani

Zahera Batani

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Posts
6,721
Reaction score
21,959
IMG_20191120_113015_148.JPG
 
Wacha aisee apumzike kwa kujirusha.. Kule alipokuwapo walimpa stress za kufa mtu.. Imagine walimuachia timu, akaleta mpaka wachezaji wa mkopo kwa hela na nguvu zake, akawapa anawapa wachezaji mpaka hela za kula, timu ikifungwa analia, lakini bado tu hawakuwa na shukurani, hela zake hawataki kumrudishia, wanataka kumrusha.. Gongowazi iko shida sana..

Ila aliambiwa, alikuwapo Tambwe Lea hapa, aliwapenda gongowazi kuliko hata mkewe, na bado wakamfurusha, lakini Zahera hakutaka kuamini..
 
Mchukueni nyie
Wacha aisee apumzike kwa kujirusha.. Kule alipokuwapo walimpa stress za kufa mtu.. Imagine walimuachia timu, akaleta mpaka wachezaji wa mkopo kwa hela na nguvu zake, akawapa anawapa wachezaji mpaka hela za kula, timu ikifungwa analia, lakini bado tu hawakuwa na shukurani, hela zake hawataki kumrudishia, wanataka kumrusha.. Gongowazi iko shida sana..

Ila aliambiwa, alikuwapo Tambwe Lea hapa, aliwapenda gongowazi kuliko hata mkewe, na bado wakamfurusha, lakini Zahera hakutaka kuamini..
 
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] nami nimeshangaa. Zahera ajirushe na Mboni hadharani ilhali ni Mrs wa mtu?
Daaaah!! Nimecheka sanaa watu hatutaki kuangalia picha wala kuzoom vzry huyo ni mume wa mboni na sio zahera aliye kuwa kocha wa yanga angalieni vzry hiyoo picha [emoji1787][emoji1787]
 
Wacha aisee apumzike kwa kujirusha.. Kule alipokuwapo walimpa stress za kufa mtu.. Imagine walimuachia timu, akaleta mpaka wachezaji wa mkopo kwa hela na nguvu zake, akawapa anawapa wachezaji mpaka hela za kula, timu ikifungwa analia, lakini bado tu hawakuwa na shukurani, hela zake hawataki kumrudishia, wanataka kumrusha.. Gongowazi iko shida sana..

Ila aliambiwa, alikuwapo Tambwe Lea hapa, aliwapenda gongowazi kuliko hata mkewe, na bado wakamfurusha, lakini Zahera hakutaka kuamini..
Daah!!! We Mkuu. 🤔🤔🤔🤔
 
Back
Top Bottom