Niliwahi pigwa lk 2 .enzi hizo nipo TaboraDawa ukishauchomoa moja kwa moja kwenye shower vinginevyo ukichomoa na kujiegesha kuna usingizi fulani wa kibwege unakuja fasta.
kuna nini tena??Dada, nakuomba upenuni😁😁
Lazima typing hya mambo ya kurekodiana 😄Lakini sio Bakule, Kamanyola au Peace😂
Ulijipindua 😄Niliwahi pigwa lk 2 .enzi hizo nipo Tabora
Yule malaya alinichia 52,000.dem mwenyewe niliokota oxygen Toka kipnd hicho .nipo makin kama CIA
Na mimi naomba nione😁kuna nini tena??
Kama kawaida,nilipga kamoja ,nikaenda kuoga kaapili nikasema ngoja kidogo ,ohoooo .🙆🙆🤔🙆Ulijipindua 😄
Ova
Bro hiyo connection sina,, jaribu kutembelea mitandao ya wambea unaweza ambulance chochote.Na mimi naomba nione😁
Duuuh Madilu System kapigwa mpaka finger?Unaweza kupigwa mpaka finga na usijue
ipo tweeter imezagaa kama pishi la mcheleBro hiyo connection sina,, jaribu kutembelea mitandao ya wambea unaweza ambulance chochote.
Ulijipindua 😄Niliwahi pigwa lk 2 .enzi hizo nipo Tabora
Yule malaya alinichia 52,000.dem mwenyewe niliokota oxygen Toka kipnd hicho .nipo makin kama CIA
Ahhh dah ila lodge zingine au gesti asingetoka mpk kwanza waje wahahakikishe usalama ndaniKama kawaida,nilipga kamoja ,nikaenda kuoga kaapili nikasema ngoja kidogo ,ohoooo .🙆🙆🤔🙆
aende tu huko tatizo kijana mvivu.ipo tweeter imezagaa kama pishi la mchele
Mkuu huwezi Amin mlinzi alikuja akagonga akaniuliza aondoke nikamjibu ndyoo. Nilichogundus nilikuwa maji sana nilitika tuu kuepusha usumbufuUlijipindua 😄
Ova
Ahhh dah ila lodge zingine au gesti asingetoka mpk kwanza waje wahahakikishe usalama ndani
Ndoman miaka ya nyuma namnani sinza walikuwa wana wateja sana maana mteja lzm apewe ulinzi
Ova
mi naona hilda asitoe zingineaende tu huko tatizo kijana mvivu.
Tena kama ni kaka au dada yenu mkubwa inaumiza sana!Chizi anachekesha kama hatokei kwenu 😊
Its all about price tag! Watu wanafika bei.. Wengine wanapanda dau..!Wengine wanavuruga kabisa🙌🏿🤷🏿♂ Kwenye hii Dunia pesa ndio kila kitu!aliyevujisha sio wa kawaida
naamini kabisa 100%
kwa level ya njaa kitaani ukimpata mwigulu unajilia zako taaratibu bila bugudha
ni kuhakikisha tu unamchuna mpaka zile scaff
Weweweweweee!!!! hao wana tabia chafu!!!!!aliyevujisha sio wa kawaida
naamini kabisa 100%
kwa level ya njaa kitaani ukimpata mwigulu unajilia zako taaratibu bila bugudha
ni kuhakikisha tu unamchuna mpaka zile scaff