Yupi wa kuoa?

Yupi wa kuoa?

Ndara Mbovu

Senior Member
Joined
Feb 28, 2017
Posts
155
Reaction score
83
Nahitaji mtu mwenye hekima na busara kunipa ushauri katika hili.
Ninaishi na msichana ambaye apendwi na ndugu zangu kwa kuwa yeye pia ajali ndugu zangu,
Kunakipindi nilikuwa masomoni maeneo ambayo pia ndugu zangu wanaishi,
Nilikuwa na kabinti ambacho nilikuwa natoka naye kimapenzi, binti huyu anaujauzito wangu sasa na amependwa na ndugu zangu sana, kiasi kwamba wanataka nimuoe,
Nashindwa nifanyeje mana tulishakubaliana na binti sitomuoa,
Nilijaribu kumueleza binti kuhusu habari za wazazi kutaka awe mkwe wao, Binti ananikataria kwa maana ni maono ya wazazi na sio ya kwangu mimi ,na pia anamwogopa mwanamke ninayeishi naye atamfanya vibaya.
Hata mimi sasa nimeamua binti uyu anayependwa awe mke wangu nifanyeje ili kuelewesha.?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke asiyependa ndugu zako unaoa wa nini?
Dada, aamue amempenda yupi hapo bila kutuchosha sababu yeye ndie anaejua moyo wake.

Ndugu sote tunawajua na yeye ndie anaenda kuishi na huyo mwanamke.

Unasahau kuna ndugu lawama? Ukute sio kwamba hawapendi but wana too many demands kisa yupo na kaka yao.
 
Jiulize unaoa kwa ajili yako au unaolea ukoo wako??

Je ni ujauzito ndio umekufanya utake muoa huyo au ni hayo mapenzi ya nduguzo??


Hebu stand as a man, kua na msimamo, we usikubali kupelekeshwa na hisia wakat mwengine hutuongopea fikirisha akili yako na moyo wako utapata majibu
 
Paka dushere lako pilipili kichaa alafu waingizie kwenye papuchi zao kila mmoja kwa wakati wake , atakayewashwa ndo muoe.
 
Ana wananwake wawili, mmoja anaishi nae na mwngine alikuwa mchepuko. Ila anaeishi nae hapendwi na ndg zake ila mchepuko ndio unapendwa na kwa sasa huo mchepuko ni mjamzito.
Sasa aliuambia mchepuko khs kuupandisha hadhi ili atemane na yule anaeishi nae ila mchepuko hauko tayari.
Ndio anaomba ushauri afanyaje ili huo mchepuko umuelewe lengo lake?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jiulize unaoa kwa ajili yako au unaolea ukoo wako??

Je ni ujauzito ndio umekufanya utake muoa huyo au ni hayo mapenzi ya nduguzo??


Hebu stand as a man, kua na msimamo, we usikubali kupelekeshwa na hisia wakat mwengine hutuongopea fikirisha akili yako na moyo wako utapata majibu
Wanaume kama hawa ndio wanakujaga kuvunja nyumba kwa kukosa misimamo. Juzi kati tu kuliibuka mjadala wa hivi baina yangu na wazee wangu...suprisingly bi mkubwa alinichana akadai kwani mke wako unaemtaka sie anatuhusu nini? Wala hatuna mamlaka ya kukupangia kama mmependana kazi ni kwenu tu kwani tunaenda ishi nae sisi! Ha ha ha,
 
Nchi za Afrika tuna close family ties na familia ndiyo safe net ukipata matatizo. Wenyewe mmeshududia kuchangia harusi, matibabu, misiba ya ndugu na hata ku mstir ndugu akiyekosa kazi.

Sasa kama mke wako haelewani na ndugu ukipata matatizo mtayamaliza ki vyenu?

By the way hii “come and we stay “ kabla ya ndoa unaona inavyokutesa!
 
Wanaume kama hawa ndio wanakujaga kuvunja nyumba kwa kukosa misimamo. Juzi kati tu kuliibuka mjadala wa hivi baina yangu na wazee wangu...suprisingly bi mkubwa alinichana akadai kwani mke wako unaemtaka sie anatuhusu nini? Wala hatuna mamlaka ya kukupangia kama mmependana kazi ni kwenu tu kwani tunaenda ishi nae sisi! Ha ha ha,
ndio itakiwavyi, mtoto anapofikia umri wa kuoa wazazi wanatakiwa wabakie kama washauri tu na mwenye maamuzi ya mwisho ni mtoto kuingilia misimamo na mtoto kutokua na msimamo hata ndoa haitadumu
 
ndio itakiwavyi, mtoto anapofikia umri wa kuoa wazazi wanatakiwa wabakie kama washauri tu na mwenye maamuzi ya mwisho ni mtoto kuingilia misimamo na mtoto kutokua na msimamo hata ndoa haitadumu
Sasa ni mpaka uwe na wazazi waelewa kimsingi nadhani shule pia inasaidia sana pamoja na hekima.
 
Sasa ni mpaka uwe na wazazi waelewa kimsingi nadhani shule pia inasaidia sana pamoja na hekima.
of course me kabla sjaolewa honestly sikua tayari mwenzangu ndio alikua tayari ilibidi mama aniweke chini alhamdulillah niko ndoani now so hekima za wazazi pia ni muhim
 
of course me kabla sjaolewa honestly sikua tayari mwenzangu ndio alikua tayari ilibidi mama aniweke chini alhamdulillah niko ndoani now so hekima za wazazi pia ni muhim
Ulikuwa unaogopa nn sasa madam. Ha ha!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom