LiFe 2-point-0
JF-Expert Member
- Mar 22, 2024
- 4,647
- 12,895
Ni kweli kuna time mambo yanakuja ndivyo sivyo kabisa yaniIla sasa mambo huwa yanabadilika, watu tunatofautiana, wenza muda mwingine wanabadilika.
Ni kweli kuna time mambo yanakuja ndivyo sivyo kabisa yaniIla sasa mambo huwa yanabadilika, watu tunatofautiana, wenza muda mwingine wanabadilika.
Rafiki wa Mabeste kamuacha na watoto wawili, kaoa mwanamke mwingine juzi.
Anao wanne sio watatu tenaPax aliyekuwa rafiki wa msanii wa mabeste miaka hio na baadaye kuja kugombana na mabeste Kisha akaoa aliyekuwa mke wa mabeste Lissa,, ( issues hii ili trend sana mwaka 2019/2020)
Hatimae jana kijana huyo Aoa mwanamke mwingine ambaye sio maarufu na hajulikani mitandaoni,,
Haijulikan Nini kimetokea Nini? kati yake na Lissa,
Lissa sasa ana watoto watatu 2 wa mabeste na mmja wa pax
Picha 2 za kwanza ni pax na mke mpya
Ya Tatu ni ya zamani pax na lissa
Pia soma::https://www.jamiiforums.com/threads/yuko-wapi-lissa-fickenscher.2417664/
- Quavohucho
- mabeste
- Replies: 12
- Forum: Celebrities Forum
Ana mwili mzuri kama watoto wanne na umbo lilez unaweza fikiri hakajazaaaAnao wanne sio watatu tena
Hapa nani mwenye tatizo, obviously Lee.Tate Mkuu
Mabeste aliachwa
Pax nae kaachana na Lisa na kafunga ndoa
Dunia darasa
Mtu anafunga hadi ndoa! Anazaa na watoto, halafu anamuacha mwenza wake anayempenda kwa dhati na kwenda kuanzisha mahusiano na rafiki wa mume wake! Huu ni zaidi ya uuaji.Hapa nani mwenye tatizo, obviously Lee.
Habari upo poaKaka! Huyo mwanamke kakupoteza mwanaume mzuri kama wewe.
Mimi mwenyewe katika kitu sipendi na sitamani ni kua na watoto baba tofauti pia sitaki watoto wangu wachangie baba na watoto wengine.
Ila sasa mambo huwa yanabadilika, watu tunatofautiana, wenza muda mwingine wanabadilika.
Utaelewa tu. Kaa kwa kituliaWhat has happened around here ?
Mzee wa Rufiji uliwezaje kuwa Rais wa Zanzibar wakati wewe ni mtanganyika?Utaelewa tu. Kaa kwa kitulia
Ni story ndefu ndugu yanguMzee wa Rufiji uliwezaje kuwa Rais wa Zanzibar wakati wewe ni mtanganyika?
Naomba kupata madini mkuu.Ni story ndefu ndugu yangu
Nikipata muda nitaleta MADIni. Ila kwa sasa huku MBINGUNI mimi na wenzangu tunashindwa kuelewa yanayoendelea huko Tanzania!!!Naomba kupata madini mkuu.
Inasemekana Samia na Hussein wote ni damu yako.Nikipata muda nitaleta MADIni. Ila kwa sasa huku MBINGUNI mimi na wenzangu tunashindwa kuelewa yanayoendelea huko Tanzania!!!