Quavohucho
JF-Expert Member
- Aug 30, 2020
- 1,033
- 2,450
- Thread starter
- #21
Hata hii account haipo tenaAnatrain pet dogs Arusha. View attachment 3538202
Hata hii account haipo tenaAnatrain pet dogs Arusha. View attachment 3538202
DogMbwa
Lini!?Pax kakimbia Hii mali
Usaliti wa aina hii haukubaliki hata kidogo. Ifahamike hapa naongelea kwa ujumla wake. Huwezi kumfanyia mke au mume wako wa ndoa kitendo cha kikatili, udhalilishaji, na uonevu wa kiasi hiki! Huu ni ubinafsi uliopitiliza.
Kwenye hili huyo Mabeste anastahili pongezi kwa kuonesha uvumilivu na ukomavu wa hali ya juu pamoja na magumu yote aliyopitia. Mtu mwingine asiye na uvumilivu kama wa huyu Mabeste hadi muda huu tayari angekua jela, au kaburini na mahasimu wake wote wawili.
Nawe mbea sanaumbea. tuuuu
ebu rudini kwenye kifuniko cha nandy , au picha na nandy jameni inavutia balaaaaaaaa
asubui hii ni ya kunywa chai na maharage na sio chapati na maharage........Nawe mbea sana
Haya tuwekee hapa ukamilishe umbea nasi tuone
Unataka uvalishwe?umbea. tuuuu
ebu rudini kwenye kifuniko cha nandy , au picha na nandy jameni inavutia balaaaaaaaa
What has happened around here ?Karma is real
kofia nzuriUnataka uvalishwe?
What has happened around here ?
Pax aliyekuwa rafiki wa msanii wa mabeste miaka hio na baadaye kuja kugombana na mabeste Kisha akaoa aliyekuwa mke wa mabeste Lissa,, ( issues hii ili trend sana mwaka 2019/2020)
Hatimae jana kijana huyo Aoa mwanamke mwingine ambaye sio maarufu na hajulikani mitandaoni,,
Haijulikan Nini kimetokea Nini? kati yake na Lissa,
Lissa sasa ana watoto watatu 2 wa mabeste na mmja wa pax
Picha 2 za kwanza ni pax na mke mpya
Ya Tatu ni ya zamani pax na lissa
Pia soma::https://www.jamiiforums.com/threads/yuko-wapi-lissa-fickenscher.2417664/
- Quavohucho
- mabeste
- Replies: 12
- Forum: Celebrities Forum
Rafiki wa Mabeste kamuacha na watoto wawili, kaoa mwanamke mwingine juzi.Kwani kuna nini kinaemdelea kwenye kiwanda cha umbea?
Uzi hauwezi fukuliwa hivi hivi...
Mimi binafsi naogopa sana kuzaa tena sijui kwanini, ila naona kama nitakua nawakosea sana wanangu. Huwa najiuliza sijui ni trauma bado au ni kujali ila kiukweli kuzaa tena na mwanamke mwingine saa hii aah naona noma. Japo kuna muda natamani sana kufanya hivyo ila nawaza wanangu watajisikiaje kuona nina watoto wengine mbali na mama yao licha ya kuwa tumeachana!?Rafiki wa Mabeste kamuacha na watoto wawili, kaoa mwanamke mwingine juzi.
Kaka! Huyo mwanamke kakupoteza mwanaume mzuri kama wewe.Mimi binafsi naogopa sana kuzaa tena sijui kwanini, ila naona kama nitakua nawakosea sana wanangu. Huwa najiuliza sijui ni trauma bado au ni kujali ila kiukweli kuzaa tena na mwanamke mwingine saa hii aah naona noma. Japo kuna muda natamani sana kufanya hivyo ila nawaza wanangu watajisikiaje kuona nina watoto wengine mbali na mama yao licha ya kuwa tumeachana!?