Yuko wapi Janeth Sosthenes Mwenda?


C

chiborie

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
487
Likes
184
Points
60
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
487 184 60
Wana JF, mwenye details za alipo huyu mtangazaji wa zamani wa ITV na Radio ONE,atumwagie hapa janvin, mana nilikua fan wake, alikua anatangaza vizuri taarifa ya habari, kiukwelii alikua na kipaji cha utangazaji!
 
M

maskin

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
78
Likes
16
Points
15
M

maskin

Member
Joined Oct 27, 2010
78 16 15
huyu dada alikuwa anatangaza na ana sauti ya kuvutia sana alikuwa bomba, sana hata mimi nilikuwa namkubali mkuu
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Really ... good question and observation.... where ...is jeneehh??
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
yupo kwenye fesibuku
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,126
Likes
12,141
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,126 12,141 280
Da mkuu hata mie mwenyewe kama siku mbili zilizopita nilikua namfikiria updata ya mwisho nilisikia ameolewa na tajiri wa samaki wa mwanza,kwa sasa sijui kabisa yuko wapi::::ngoja tusikilizie majibu:::
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Mara ya mwisho nilikutana naye Rose Garden Bar, Dodoma. Akaniomba Savanna 3 nami nikampatia bila ubishi. Wakati najiandaa kuondoka akaniambia eti hana muda wa kuwa na mtu kama mimi. Basi ikabidi niwe mpole tu na kuwasha ka-Nissan March kangu, nikaelekea Club 84 kuendeleza bata. Si unajua tena sisi ndiyo wazee wa mjini.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Aliolewa mkurugenzi mmoja anaitwa Dominic!
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,987
Likes
2,761
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,987 2,761 280
Mara ya mwisho nilikutana naye Rose Garden Bar, Dodoma. Akaniomba Savanna 3 nami nikampatia bila ubishi. Wakati najiandaa kuondoka akaniambia eti hana muda wa kuwa na mtu kama mimi. Basi ikabidi niwe mpole tu na kuwasha ka-Nissan March kangu, nikaelekea Club 84 kuendeleza bata. Si unajua tena sisi ndiyo wazee wa mjini.
kumbe mwita 25, unaishi dodoma makao makuu.. Basi ndio sio kosa lako maana nilkuwa najiulza huyu jamaa wa msoga au?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,439
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,439 280
no comments.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Mara ya mwisho nilikutana naye Rose Garden Bar, Dodoma. Akaniomba Savanna 3 nami nikampatia bila ubishi. Wakati najiandaa kuondoka akaniambia eti hana muda wa kuwa na mtu kama mimi. Basi ikabidi niwe mpole tu na kuwasha ka-Nissan March kangu, nikaelekea Club 84 kuendeleza bata. Si unajua tena sisi ndiyo wazee wa mjini.
SIKU HIYO HUKULALA KAMA ULIVYOLALA BILICANAS MAPAKA UKAIBIWA LAKI NANE?

https://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/174877-bilicanas-imarisheni-ulinzi-2.html
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,586
Likes
9,990
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,586 9,990 280
Amerudi .....Belle 9
 
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
24,482
Likes
92,088
Points
280
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
24,482 92,088 280
Hata mi nilikuwa namkubali sana
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,799
Likes
4,567
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,799 4,567 280
Mara ya mwisho nilikutana naye Rose Garden Bar, Dodoma. Akaniomba Savanna 3 nami nikampatia bila ubishi. Wakati najiandaa kuondoka akaniambia eti hana muda wa kuwa na mtu kama mimi. Basi ikabidi niwe mpole tu na kuwasha ka-Nissan March kangu, nikaelekea Club 84 kuendeleza bata. Si unajua tena sisi ndiyo wazee wa mjini.
Punguza ile kitu ya Arusha
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,496
Likes
6,546
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,496 6,546 280
Ni kweli aliolewa harusi ya kanisani, matarumbeta barabarani na sherehe ukumbini na honey moon walikwenda, hutaki nini sasa, mumewe alikuwa kigogo huko bandarini kwenye makontena, sijui kama bado yuko huko au vipi.
 
moshilo

moshilo

Senior Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
110
Likes
18
Points
35
moshilo

moshilo

Senior Member
Joined Jul 30, 2015
110 18 35
Ni kweli aliolewa harusi ya kanisani, matarumbeta barabarani na sherehe ukumbini na honey moon walikwenda, hutaki nini sasa, mumewe alikuwa kigogo huko bandarini kwenye makontena, sijui kama bado yuko huko au vipi.
Ni kweli itv walionyesha kakipande ka arusi yake ,
 

Forum statistics

Threads 1,238,894
Members 476,226
Posts 29,335,970