Muulize RayCFresh jumbe siku hizi yuko wapi au katokomea huko Japan.
Huyu jamaa na mfanisha na mtoto wa dandu mziki wao wanavofanya wakichanganya mambele na nyumbani.
Mwenye kujua huyu fresh jumbe
Yuko hapa, mitaa ya ''kyoshi jua paka!.....amekwisha kwa kweli!! muziki bila kipaji ni kazi! alianzaga kitambo sana nikiwa kadogooo!Fresh jumbe siku hizi yuko wapi au katokomea huko Japan.
Huyu jamaa na mfanisha na mtoto wa dandu mziki wao wanavofanya wakichanganya mambele na nyumbani.
Mwenye kujua huyu fresh jumbe