Yuko wapi Alex Ngussa wa RFA?


R

Rivarcardo

Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
13
Likes
14
Points
5
Age
48
R

Rivarcardo

Member
Joined Jun 22, 2016
13 14 5
Alex Ngussa ni miongoni mwa watangazaji bora kuwahi kutokea nchini Tanzania, kwa waliowahi kumsikia akiwa katika ubora wake Redio Free Africa, mwanzoni mwa miaka ya 2000,watakubaliana na mimi.

Alikuwa akitia nakshi kwa matumizi yake ya lugha adhimu ya kisukuma.Ni muda mrefu sijamsikia na ningependa kujua yuko wapi kwa sasa na anafanya nini?Ni kipaji adhimu cha utangazaji ambacho bado kinahitajika katika tasnia yetu ya habari..
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,144
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,144 280
Baadaye alienda radio one ila sasa sijui yuko wapi
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,281
Likes
571
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,281 571 280
Kuna mida alikuwa anasikika METRO FM ya jijini Mwanza. Nasikia siku mambo si haba!
 
yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,317
Likes
2,092
Points
280
yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,317 2,092 280
Ni diwani kata ya kirumba!!! Ccm yuko vizuri tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,280
Members 474,471
Posts 29,216,594