Yuasa auto impex na riz1

Yuasa auto impex na riz1

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,468
Kuna habari kwamba ile show room ya magari pale Shoppers plaz ijulikanayo Yuasa Auto impex inauhusiano na Riz1 Je hayo ni maneno ya ukweli??Mwenye Data kamili atushushie maana yeye kasema anamiliki shamba na Kagari kamoja na Account ya crdb ambayo hajui inashilingi ngapi!!!
 
magari na siyo magali, tuenzi lugha yetu jamani
 
magari na siyo magali, tuenzi lugha yetu jamani
Mimi ni mhadezabh kwahiyo ligha kwangu mbinde ila asante nakuombea kwa mod ili uwe unasaidiana na mod's karibu jack's upate mchemsho au bia moja unajua kazi yako!
 
mimi ni mhadezabh kwahiyo ligha kwangu mbinde ila asante nakuombea kwa mod ili uwe unasaidiana na mod's karibu jack's upate mchemsho au bia moja unajua kazi yako!

kweli nimekubali, hatuchekani!
 
kweli nimekubali, hatuchekani!
Sasa mimi nikiweka ujumbe na ukajulikana mambo ya kuedit muda sina na castle imeshachukua nafasi yake!!na umbea ni mjini!!
 
Back
Top Bottom