Your help please

yujinah

Member
Feb 20, 2018
11
45
I Yujinah an applicant student for MSc at University of Antwerp in Belgium. Here I'm seeking for your help b'coz kuna vitu vichache vinanichanganya hasa kuhusu legalisation ya documents zng ili niweze kukamilisha process.

Mtanzania aliefanikiwa kujiunga na chuo hiki naomba tuwasiliane PM naimani nitapata ufumbuzi.
Thank you in advance
Kind regards
 

Mbushuu

JF-Expert Member
Aug 3, 2011
1,980
2,000
Kwa namna ulivyofanya uwasilishaji wa tatizo lako tegemea msaada hafifu sana sister/brother.
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
38,458
2,000
Kila la kheri.

Ungeuliza na ID yako ya zamani nadhani ingependeza zaidi maana ile huenda una watu ambao umezoeana nao humu.
 

Tayukwa

JF-Expert Member
Dec 11, 2014
1,406
2,000
Kila la kheri.

Ungeuliza na ID yako ya zamani nadhani ingependeza zaidi maana ile huenda una watu ambao umezoeana nao humu.
Mkuu kwa kupenda kufukua makaburi sikuwezi!! Utamfanya abadilishe mada
 

Tayukwa

JF-Expert Member
Dec 11, 2014
1,406
2,000
Huu uzi ni post yake ya kwanza.

Kajiunga jana na hii ID hapa JF
Hata mi nimeona hivyo, eti mwanzo kaanza na ung'eng'e ili watu wamuogope!! mwisho wa matamshi yake ya kile cha kuombea maji akarudi kwetu Bongo.
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
38,458
2,000
Hata mi nimeona hivyo, eti mwanzo kaanza na ung'eng'e ili watu wamuogope!! mwisho wa matamshi yake ya kile cha kuombea maji akarudi kwetu Bongo.
Angalia kashaanzisha uzi mwingine juu ya hili jambo.

Nadhani humo amesoma na kuona kaumbuka ndio kakimbilia kuanzisha uzi mwingine
 

yujinah

Member
Feb 20, 2018
11
45
Angalia kashaanzisha uzi mwingine juu ya hili jambo.

Nadhani ukafanya vituesoma na kuona kaumbuka ndio kakimbilia kuanzisha uzi mwingine
Kumsaidia mtu ni hiari tu wala haina maana kumsema kwa kejeli. Kama ukiona haijakupendeza ni vyema ukapotezea tu ndugu yng.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom