Young D vs Young Killer

Singida ndio home

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
3,202
2,000
Hawa madogo huleta mzozo kila majibishano yao yanapoanza wengine wanamkubali Young Dar es Salam na mtaa wa pili wanamsoma Young Killer Msodoki.

Tumalize mjadala humu humu ndani nani mkali?
 

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,455
2,000
Young killer ni level nyingine, huwezi kumlinganisha na muimba vigodoro Young D.

*Wewe dada njo kwangu cheza mwenyewe kama unahisi huko uliko unachezewa
 

magnifico

JF-Expert Member
Jan 14, 2013
6,356
2,000
Hivi unaweza kumfananisha Eminem na 2 chainz? Au Jay z na Rick ross?

Kuna kitu utagundua hapo mziki wao tofauti, naweza sema Young killer anafanya mziki wake LOCALLY wakati Young Dee anafanya mziki Internationally!

Kwa muktadha huo mimi naamini Young Dee ni msanii mbunifu zaidi ya Young killer!

Killer ni wakumpambanisha na kina Stamina sio Young Dee.
 

jamiimemba

Senior Member
Oct 30, 2014
156
0
young dar es salama anajua,,, young killer ananjia moja kama mkojo yan habadilik ila young d anabadilika badilika ndivyo msanii inabid awe,,
 

Lukub

JF-Expert Member
Feb 5, 2012
1,865
2,000
Young d kaimba mini afananishwe Na killer au dada ameolewa aha aha hawafanani asee fidQ kila interview akiulizwa unamkubali nani kwenye hip pop game anakwambia killer
 

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
39,879
2,000
Mmh kujishaua huyu, nfyuu badala ya kumfagilia msukuma wako kutwa young D, ntokee apa

Msukuma wangu namfagiliaga mpaka anaumwaaaaa,halaf usimuingize kwenye ushabikii
Una habariiiiiiii tuzo tatuuuuuuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom