You waited: Travis Greene (my weekend gospel vibe)

You waited: Travis Greene (my weekend gospel vibe)

Weee Asante sana umenikumbusha mbali enzi hizo niko Sumbawanga baba ndo alikuwa ametoka Dar akaja na hii kanda weee mtaani walitukoma na mkulima wetu hahaha!!

Wimbo mzuri sana,
Nimuesikiliza sana miaka ya tisini!
 
Sitakuwa nimeitendea khaki nafsi yangu bila kuwashirikisha hii kwaya ya Mapigano Ulyankulu, ni ya muda mrefu kidogo ila you can feel the presence of God hearing them singing. Sijui wako wapi siku hizi.

Safari yao WanaIsraeli



Halafu kuna mwingine unaitwa Mwenye Mamlaka, aiseee!
Hawa nao walibambaaa umenikumbusha mbali sana enzi za utoto
 
Ambwene Mwasongwe- Mzee wa siku


Naupenda sana huu wimbo!
Ambwene sijawahi mchoka na sitakuja kumchoka toka album yake ya kwanza mpka ya mwisho ninayo nazipenda zote,kuna kitu matata anataka kutoa kinatoka mwezi ujao aiseee ni shida!! jamaa anajua mistari,anamsifu Mungu katika maneno ambayo hayajazoeleka duniani aisee ameutunga,nausubiri kwa hamu sana.
 
Elevation Worship- Unstoppable God


Elevation Worship ft Israel Houghton & Travis Greene- Unstoppable God
 
Back
Top Bottom