You don get urs at 20's, Hesabu we ni looser!

You don get urs at 20's, Hesabu we ni looser!

Af wanaume viumbe wa ajabu sana. Ukiwa nao kwenye mahusiano ukawa unahoji mustakabali wa mahusiano yenu wanakubandika jina eti king'ang'anizi wa ndoa. Ukiamua kuuchuna na kuwa 'mpole' itafika wakati watakwambia umekubali kuchezewa miaka yote sasa hivi unataka akuoe nani. Sijui huwa wanataka tufanye nini....they are unpredictable and so selfish...

yan I agree with you kabisa...these creatures are so selfish..only God knows
 
Tatizo kuchanganya uhalisia na uongo. Mwanaume ndio anauwezo wa kujua ataishi na nani mwanamke hajui... kwa nini kwa sababu yeye ndiye anayetoa propasal sasa usipo uliza utajikuta umemridhisha weee alafu anajitapa oooh nimemtia wee nimemchoka... wanaume ninyi ni wabaya sana i real real hate u guys

Kumbe sasa kuna umuhimu wa mabinti kujifunza kubana iyo kitu hadi muone kuna dalili za kuolewa :yo:
 
Kumbe sasa kuna umuhimu wa mabinti kujifunza kubana iyo kitu hadi muone kuna dalili za kuolewa :yo:

Hahahah....mkuu kubali tu kuwa wanaume hawatabiriki....ukibana unachambuliwaje..? Kama karanga...ukiwapa huna msimamo mara hujitambui na majina meengi. Mimi nnachojua kuingia kwenye mahusiano ni suala la kujilipuwa tu....it's all about risk taking
 
Mmmh wewe si ulisema jamaa anajua kupump tu mengine ni zero

I love him na sasa tuko kwenye mstari.. nilionesha msimamo wa kuamua kuachana nae seriously mwanzo hakuamini ila zilipita kama siku mbil tatu niko kimya tu wee mwenyew kanifata tukayaweka sawa.....sasahivi no kuogombawa tunaish fureshiiiii...maisha yenyewe yakowap ya kuruka ma njia..afta ol I love sukuma jamani I cant let him go hivihivi
 
Mmmh wewe si ulisema jamaa anajua kupump tu mengine ni zero

I love him na sasa tuko kwenye mstari.. nilionesha msimamo wa kuamua kuachana nae seriously mwanzo hakuamini ila zilipita kama siku mbil tatu niko kimya tu wee mwenyew kanifata tukayaweka sawa.....sasahivi no kuogombawa tunaish fureshiiiii na juzi kaninunulia viatu na nguo hah hah...maisha yenyewe yakowap ya kuruka ma njia..afta ol I love sukuma jamani I cant let him go hivihivi ONLY WOMAN CAN CHANGE A MAN
 
I love him na sasa tuko kwenye mstari.. nilionesha msimamo wa kuamua kuachana nae seriously mwanzo hakuamini ila zilipita kama siku mbil tatu niko kimya tu wee mwenyew kanifata tukayaweka sawa.....sasahivi no kuogombawa tunaish fureshiiiii...maisha yenyewe yakowap ya kuruka ma njia..afta ol I love sukuma jamani I cant let him go hivihivi

Hongera mumy kwa kuweka mambo sawa ila angalia isijekuwa anataka akuweke ndani then anaendelea....all in all I wish u guys a happy ending...
 
Hahahah....mkuu kubali tu kuwa wanaume hawatabiriki....ukibana unachambuliwaje..? Kama karanga...ukiwapa huna msimamo mara hujitambui na majina meengi. Mimi nnachojua kuingia kwenye mahusiano ni suala la kujilipuwa tu....it's all about risk taking

We Unafikiri sababu ni nini?
 
Hongera mumy kwa kuweka mambo sawa ila angalia isijekuwa anataka akuweke ndani then anaendelea....all in all I wish u guys a happy ending...

asante mamii only woman can change a man my dear hawa viumbe hawana ujanja juu yetu maisha yao yote yapo mikononi mwetu.. shost we acha tu nlikua siriaz no sms no calling akipiga sipokei wee mwenyew kafunga safari mpaka kazini kwangu na alikua hatarajii kufika kafika bila kupenda hah hah...
 
Mazafanta! Shikamoo mpenzi wangu...

fazafanta! I never so such a thing..... na ananidekeza kama katoto hah haa haaaaaaa. harakat za vijana siziwez mieeeeeeeeeeeeeeee msukuma wangu na 35 yrs yake anitosha atii...
 
fazafanta! I never so such a thing..... na ananidekeza kama katoto hah haa haaaaaaa. harakat za vijana siziwez mieeeeeeeeeeeeeeee msukuma wangu na 35 yrs yake anitosha atii...

U made it mama.....na mimi natafuta kama wako
 
asante mamii only woman can change a man my dear hawa viumbe hawana ujanja juu yetu maisha yao yote yapo mikononi mwetu.. shost we acha tu nlikua siriaz no sms no calling akipiga sipokei wee mwenyew kafunga safari mpaka kazini kwangu na alikua hatarajii kufika kafika bila kupenda hah hah...

Hongera kwa kufanikisha aisee, ila ikitokea umeachwa na uyo (siombei itokee) Usirudie tena ujinga uo kwenye red, penda sana kusuruhisha mambo kimaongezi na mwenzio, kuna wanaume hawakomolewi ama kususiwa namna iyo, nahisi hapo ndio ningekua umenifanyia mimi dah Ingekua ndio bhaaassssssi ushaachika zamani.
all in all Hongera.
 
Hongera kwa kufanikisha aisee, ila ikitokea umeachwa na uyo (siombei itokee) Usirudie tena ujinga uo kwenye red, penda sana kusuruhisha mambo kimaongezi na mwenzio, kuna wanaume hawakomolewi ama kususiwa namna iyo, nahisi hapo ndio ningekua umenifanyia mimi dah Ingekua ndio bhaaassssssi ushaachika zamani.
all in all Hongera.

Ulisoma thread yake ya mwanzo?
 
Back
Top Bottom