usser
JF-Expert Member
- Sep 25, 2015
- 13,978
- 14,102
Fukiza uepukane na corona
stidy
Fukiza uepukane na corona
Hahahaaa......
Yona kazinguaYona ana jenga chato huku Sehemu kubwa ya wananchi wa taifa lake wakiwa Wanaishi katika mazingira haya
View attachment 1151944View attachment 1151945View attachment 1151946
Ni bora amhifadhi tuSamaki atamuhifadhi ndani ya tumbo lske na kumtema nchi kavu ili andino litimie.
Urusi waliingia mashine za kura marekani Trump akashinda, sijui hapa ilikuwa, tuone Mbele?
Lini hiyo?Lakini mbona huyo Yona mbona baadae alitii na kubadilika tuvute subra
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha Wakuda wamefufua makaburiDuh umejitahidi! lakini mda wa kumtupa Yona bado tusubiri amalize na yeye usingizi wake kama tulivyokawaacha wengine wamalize mda wao wa usingizi.
Hahaha Mkuu nilikuwa na usingizi.....kuna Yona alisema kuwa Covid-19 ni kitu simple akaacha ukweli woote.Sasa jana wametangaza watu 493 ....