Yemenikuta! Naona aibu sana

Yemenikuta! Naona aibu sana

Michepuko sio dili.
Katika siku nilizowahi kutia aibu kwenye suala la michepuko basi ni leo.
Huyu binti nmezoeana nae sana, kila siku nlikuwa nikiomba mzigo. Tatizo lake alikuwa ananiahidi tu pasipo kuja. Sasa leo jioni nikachonga nae, kweli mtoto kama masiala hivi tukaondoka. Kufika geto sasa ndo kimbembe kilipo anza.
Mtoto kavua nguo, nikamwandaa fresh, ile kutaka kuvaa condom tu, mzee chali, nikafikiri masiala, nikajaribu kuvuta hisia hamna kitu, mpaka mtoto wa watu kaondoka na nyege zake sijafanikiwa kumgonga. Siamin kilicho tokea,. Mpaka imebidi nimuulize hivi huyo mchumba wako kakuwekea dawa? (maana aliniambia ana mtu wake) yani ilikuwa nikivuta hisia inasimama nikitaka kuvaa condom chali. Naona aibu sana.
Usishindwe kupika ukasingizia MOSHI............. ivi hakuna njia nyengine yakumridhisha mpenzi wako zaidi ya hiyo? usitumie Bunduki kuua mende.....
 
Michepuko sio dili.
Katika siku nilizowahi kutia aibu kwenye suala la michepuko basi ni leo.
Huyu binti nmezoeana nae sana, kila siku nlikuwa nikiomba mzigo. Tatizo lake alikuwa ananiahidi tu pasipo kuja. Sasa leo jioni nikachonga nae, kweli mtoto kama masiala hivi tukaondoka. Kufika geto sasa ndo kimbembe kilipo anza.
Mtoto kavua nguo, nikamwandaa fresh, ile kutaka kuvaa condom tu, mzee chali, nikafikiri masiala, nikajaribu kuvuta hisia hamna kitu, mpaka mtoto wa watu kaondoka na nyege zake sijafanikiwa kumgonga. Siamin kilicho tokea,. Mpaka imebidi nimuulize hivi huyo mchumba wako kakuwekea dawa? (maana aliniambia ana mtu wake) yani ilikuwa nikivuta hisia inasimama nikitaka kuvaa condom chali. Naona aibu sana.

Upuuzi mtupu. Kama huna mada ya maana, kaa kimya. Haya ni mambo yako binafsi, hayatuhusu.
 
Shukuru Hujangangania humo humo! Mambo ya tanga hayo ya tego, allah na kisu!

SO WEWE UNA SILAHA MOJA TU VITANI, HAKO KAGOBOLE.? Kakinoki kushuti baaaaas! Ushaliwa vitani? Hivi jando umeenda kweli wewe? Au ndo ole sunna inqfanywa na Dr. Hospitali !!!?

Wenzio kutumia gobore ni very optional, hata lijiloki kazi inaendlea kama kawaida coz wanazo silaha nyingi sanaaaa! Rudi jando ukaelimike! Bila haya nimemuacha na genye! Hovyoooo! Au ulimi, mikono, miguu, etc vyote vilisinyaaa.?

hahahahhaahaaaaa...kweli jamaa butuu......watu wakiangalia mikono yao tuu...wanadinda,,,mbunye infront of me....duh...
 
Ehehehhehehhe aibu yako,anza kutafuta nyumba maeneo mengine maana akimwambia tu shoga yake mmoja kwisha habari yako.
 
Shukuru Hujangangania humo humo! Mambo ya tanga hayo ya tego, allah na kisu!

SO WEWE UNA SILAHA MOJA TU VITANI, HAKO KAGOBOLE.? Kakinoki kushuti baaaaas! Ushaliwa vitani? Hivi jando umeenda kweli wewe? Au ndo ole sunna inqfanywa na Dr. Hospitali !!!?

Wenzio kutumia gobore ni very optional, hata lijiloki kazi inaendlea kama kawaida coz wanazo silaha nyingi sanaaaa! Rudi jando ukaelimike! Bila haya nimemuacha na genye! Hovyoooo! Au ulimi, mikono, miguu, etc vyote vilisinyaaa.?


Kuna matumizi ya visigino na viwiko pia....bila kusahau kidevu....lazima upige kelele...
 
Shukuru Hujangangania humo humo! Mambo ya tanga hayo ya tego, allah na kisu!

SO WEWE UNA SILAHA MOJA TU VITANI, HAKO KAGOBOLE.? Kakinoki kushuti baaaaas! Ushaliwa vitani? Hivi jando umeenda kweli wewe? Au ndo ole sunna inqfanywa na Dr. Hospitali !!!?

Wenzio kutumia gobore ni very optional, hata lijiloki kazi inaendlea kama kawaida coz wanazo silaha nyingi sanaaaa! Rudi jando ukaelimike! Bila haya nimemuacha na genye! Hovyoooo! Au ulimi, mikono, miguu, etc vyote vilisinyaaa.?
Kuna jamaa alikuwa na mchezo wa kuchukua wake za watu, akaonywa hakusikia. Jamaa akamfanyizia mgegedo ukawa unarefuka na lazima utokeze mwisho wa suruari. Jamaa akivaa suruari unaburuza chini, akivaa kaptula unachungulia kwenye magoti. Chezea Tanga weye
 
Usishindwe kupika ukasingizia MOSHI............. ivi hakuna njia nyengine yakumridhisha mpenzi wako zaidi ya hiyo? usitumie Bunduki kuua mende.....
Kumbuka huyu hakuwa mpenzi wake, ulikuwa mchepuko wa one time tu. Hayo unayoyasema yana apply kwa mpenzi wa kudumu. Lakini pia usisahau kuwa nia yake ilikuwa kujiridhisha yeye mwenyewe, sasa mgegedo umegoma angefanya nini?
 
Huwa inatokea kama ulikuwa umempania sana na alipokuja hukuamini kama uko nae.
 
Usishindwe kupika ukasingizia MOSHI............. ivi hakuna njia nyengine yakumridhisha mpenzi wako zaidi ya hiyo? usitumie Bunduki kuua mende.....

Mkuu huyu siyo mpenzi wangu ni mchepuko tu.. Sasa hizo njia nyingine si majanga?
 
Ehehehhehehhe aibu yako,anza kutafuta nyumba maeneo mengine maana akimwambia tu shoga yake mmoja kwisha habari yako.

Hakuna kitu kama hicho. Nimejipanga kumpa kichapo cha maana next time.
 
Kumbuka huyu hakuwa mpenzi wake, ulikuwa mchepuko wa one time tu. Hayo unayoyasema yana apply kwa mpenzi wa kudumu. Lakini pia usisahau kuwa nia yake ilikuwa kujiridhisha yeye mwenyewe, sasa mgegedo umegoma angefanya nini?

Kweli mkuu mtu unafikiria nitumie kinga kwa usalama wa afya angu. Hizo njia nyingine sijui utavaaje ndom?
 
Tatizo ulipania mno na ulimpa grade ya juu sana huyo demu alipo vua ukaona kawaida tu, ila hilo ni tatizo la wanaume wengi sema hawasemi huwa inatokea sana, omba kurudia utaona matokeo yake, pia jizoeshe kusoma vijarida vya mapenzi,utajua mbinu mbadala ya kumridhisha mpenzi wako!siyo lazima kuuloweka,
 
Imeshakuwa taabu. Mtafute, mpatie zawadi nzuri ili akufichie siri. By the way, usipende kuchovya chovya ovyo, vingine haviliki.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom