Yemenikuta! Naona aibu sana

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
12,314
2,000
Michepuko sio dili.
Katika siku nilizowahi kutia aibu kwenye suala la michepuko basi ni leo.
Huyu binti nmezoeana nae sana, kila siku nlikuwa nikiomba mzigo. Tatizo lake alikuwa ananiahidi tu pasipo kuja. Sasa leo jioni nikachonga nae, kweli mtoto kama masiala hivi tukaondoka. Kufika geto sasa ndo kimbembe kilipo anza.
Mtoto kavua nguo, nikamwandaa fresh, ile kutaka kuvaa condom tu, mzee chali, nikafikiri masiala, nikajaribu kuvuta hisia hamna kitu, mpaka mtoto wa watu kaondoka na nyege zake sijafanikiwa kumgonga. Siamin kilicho tokea,. Mpaka imebidi nimuulize hivi huyo mchumba wako kakuwekea dawa? (maana aliniambia ana mtu wake) yani ilikuwa nikivuta hisia inasimama nikitaka kuvaa condom chali. Naona aibu sana.
 

64Bits

JF-Expert Member
Aug 4, 2012
961
225
Teheeeee mkuu jaribu saivi akiwa hayupo, vipi mashine inaunguruma? Asije akawa ameichalisha kimoja...
 

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
12,519
2,000
Michepuko sio dili.
Katika siku nilizowahi kutia aibu kwenye suala la michepuko basi ni leo.
Huyu binti nmezoeana nae sana, kila siku nlikuwa nikiomba mzigo. Tatizo lake alikuwa ananiahidi tu pasipo kuja. Sasa leo jioni nikachonga nae, kweli mtoto kama masiala hivi tukaondoka. Kufika geto sasa ndo kimbembe kilipo anza.
Mtoto kavua nguo, nikamwandaa fresh, ile kutaka kuvaa condom tu, mzee chali, nikafikiri masiala, nikajaribu kuvuta hisia hamna kitu, mpaka mtoto wa watu kaondoka na nyege zake sijafanikiwa kumgonga. Siamin kilicho tokea,. Mpaka imebidi nimuulize hivi huyo mchumba wako kakuwekea dawa? (maana aliniambia ana mtu wake) yani ilikuwa nikivuta hisia inasimama nikitaka kuvaa condom chali. Naona aibu sana.

Uvaagi kondom hivyo unahisi kero; Huyo Dada kagoma bila ndomu
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
9,088
2,000
Michepuko sio dili.
Katika siku nilizowahi kutia aibu kwenye suala la michepuko basi ni leo.
Huyu binti nmezoeana nae sana, kila siku nlikuwa nikiomba mzigo. Tatizo lake alikuwa ananiahidi tu pasipo kuja. Sasa leo jioni nikachonga nae, kweli mtoto kama masiala hivi tukaondoka. Kufika geto sasa ndo kimbembe kilipo anza.
Mtoto kavua nguo, nikamwandaa fresh, ile kutaka kuvaa condom tu, mzee chali, nikafikiri masiala, nikajaribu kuvuta hisia hamna kitu, mpaka mtoto wa watu kaondoka na nyege zake sijafanikiwa kumgonga. Siamin kilicho tokea,. Mpaka imebidi nimuulize hivi huyo mchumba wako kakuwekea dawa? (maana aliniambia ana mtu wake) yani ilikuwa nikivuta hisia inasimama nikitaka kuvaa condom chali. Naona aibu sana.

Ungeloweka tu mzee....huna roho ya kujilipua kama al shabab? umenisikitisha sana:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
 

lara 1

JF-Expert Member
Jun 10, 2012
15,663
2,000
Shukuru Hujangangania humo humo! Mambo ya tanga hayo ya tego, allah na kisu!

SO WEWE UNA SILAHA MOJA TU VITANI, HAKO KAGOBOLE.? Kakinoki kushuti baaaaas! Ushaliwa vitani? Hivi jando umeenda kweli wewe? Au ndo ole sunna inqfanywa na Dr. Hospitali !!!?

Wenzio kutumia gobore ni very optional, hata lijiloki kazi inaendlea kama kawaida coz wanazo silaha nyingi sanaaaa! Rudi jando ukaelimike! Bila haya nimemuacha na genye! Hovyoooo! Au ulimi, mikono, miguu, etc vyote vilisinyaaa.?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom