Yemenikuta! Naona aibu sana

Yemenikuta! Naona aibu sana

uuuuuuwi WANAUME NENDENI JANDO wallah mnatia aibu

kwa hiyo wewe kama mgegedo hausimami ndo bhasi huwezi kufanya utundu wowote unamwacha mwenzio na genye lake

ningekuwa mimi huyo gali nisingekuelewa ukitegemea ulikuwa unanisumbua kila siku while kisu chako kina ubutu

akili ingekukaa sawa kwa kutumia njia yeyote hadi nifike
 
Michepuko sio dili.
Katika siku nilizowahi kutia aibu kwenye suala la michepuko basi ni leo.
Huyu binti nmezoeana nae sana, kila siku nlikuwa nikiomba mzigo. Tatizo lake alikuwa ananiahidi tu pasipo kuja. Sasa leo jioni nikachonga nae, kweli mtoto kama masiala hivi tukaondoka. Kufika geto sasa ndo kimbembe kilipo anza.
Mtoto kavua nguo, nikamwandaa fresh, ile kutaka kuvaa condom tu, mzee chali, nikafikiri masiala, nikajaribu kuvuta hisia hamna kitu, mpaka mtoto wa watu kaondoka na nyege zake sijafanikiwa kumgonga. Siamin kilicho tokea,. Mpaka imebidi nimuulize hivi huyo mchumba wako kakuwekea dawa? (maana aliniambia ana mtu wake) yani ilikuwa nikivuta hisia inasimama nikitaka kuvaa condom chali. Naona aibu sana.

Ulimtania sana wala hukutegemea utampata halafu hukuwa na uhakika kama utamlidhisha.....pia ulimuona kama anajiamini sana na pia mzuri... hizo ndo sababu za kusababisha gari kugoma kupiga starter mara kwa mara kwa mdada mpya

ungesukuma kama gari likiwa limekufa betri msemo wa kijijini kwetu huko unasukuma litawakia kwenye mtelemko unavaa na condom kabisa likishawaka
 
uuuuuuwi WANAUME NENDENI JANDO wallah mnatia aibu

kwa hiyo wewe kama mgegedo hausimami ndo bhasi huwezi kufanya utundu wowote unamwacha mwenzio na genye lake

ningekuwa mimi huyo gali nisingekuelewa ukitegemea ulikuwa unanisumbua kila siku while kisu chako kina ubutu

akili ingekukaa sawa kwa kutumia njia yeyote hadi nifike

Kumbuka huyu si mpenzi wangu ni mchepuko tu, hizo njia mbadala labda kwa mmpenzi wako ambae mmeshapima.
 
Dogo ume zingua sana yaan chombo ushaa iingiza magetoni hafu...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom