Yemenikuta! Naona aibu sana

Yemenikuta! Naona aibu sana

Michepuko sio dili.
Katika siku nilizowahi kutia aibu kwenye suala la michepuko basi ni leo.
Huyu binti nmezoeana nae sana, kila siku nlikuwa nikiomba mzigo. Tatizo lake alikuwa ananiahidi tu pasipo kuja. Sasa leo jioni nikachonga nae, kweli mtoto kama masiala hivi tukaondoka. Kufika geto sasa ndo kimbembe kilipo anza.
Mtoto kavua nguo, nikamwandaa fresh, ile kutaka kuvaa condom tu, mzee chali, nikafikiri masiala, nikajaribu kuvuta hisia hamna kitu, mpaka mtoto wa watu kaondoka na nyege zake sijafanikiwa kumgonga. Siamin kilicho tokea,. Mpaka imebidi nimuulize hivi huyo mchumba wako kakuwekea dawa? (maana aliniambia ana mtu wake) yani ilikuwa nikivuta hisia inasimama nikitaka kuvaa condom chali. Naona aibu sana.

booo!!

kumbe hata wewe mita ya luku??
kwisha habari yako
 
Mkuu pole sana. Ulitakiwa uiweke CD pembeni mwako halafu umchezee/akuchezee weeeee. Gobole likisimama tu unavaa fasta fasta unapiga kitu. Sku nyingine hata kama imelala, ivalishe CD halafu ipalambe kwenye mashavu yake.....itainuka tu. Ikisimama unapiga nje ndani kama mara 5 hivi unabadili CD na kazi inaendelea! Tatizo ulichetuka (panic).

Michepuko sio dili.
Katika siku nilizowahi kutia aibu kwenye suala la michepuko basi ni leo.
Huyu binti nmezoeana nae sana, kila siku nlikuwa nikiomba mzigo. Tatizo lake alikuwa ananiahidi tu pasipo kuja. Sasa leo jioni nikachonga nae, kweli mtoto kama masiala hivi tukaondoka. Kufika geto sasa ndo kimbembe kilipo anza.
Mtoto kavua nguo, nikamwandaa fresh, ile kutaka kuvaa condom tu, mzee chali, nikafikiri masiala, nikajaribu kuvuta hisia hamna kitu, mpaka mtoto wa watu kaondoka na nyege zake sijafanikiwa kumgonga. Siamin kilicho tokea,. Mpaka imebidi nimuulize hivi huyo mchumba wako kakuwekea dawa? (maana aliniambia ana mtu wake) yani ilikuwa nikivuta hisia inasimama nikitaka kuvaa condom chali. Naona aibu sana.
 
Haha haha ha vin diesel angepiga kitu cha "roast''
 
loooh TAFUTA MTU UFANYE TESTI MAANA HUWEZI JUA KAMA TAYARI CHAKULA YA MR MWINGINE

fanya fasta ila hiyo ni dalili moja wapo kende zimechukuliwamjaribu kuminya kuna kitu hapo au povuu tu

kwisha habari yako
 
Nyuki wa mashineni umechezea unga tu hujang'ata....
ningekuwa mie mtaa mzima wangekujua

nimejishanga sana leo sina tatizo, lkn hata hivyo akinitangaza itakuwa kazi bure,coz mtaani kwenyewe wananionaga mm kiwembe.
 
Teheeeee mkuu jaribu saivi akiwa hayupo, vipi mashine inaunguruma? Asije akawa ameichalisha kimoja...

Mkuu ipo poa. Nashangaa sana huyu msichana sijui ni kimuhemuhe? Au sijui tumezoeana san?
 
Shukuru Hujangangania humo humo! Mambo ya tanga hayo ya tego, allah na kisu!

SO WEWE UNA SILAHA MOJA TU VITANI, HAKO KAGOBOLE.? Kakinoki kushuti baaaaas! Ushaliwa vitani? Hivi jando umeenda kweli wewe? Au ndo ole sunna inqfanywa na Dr. Hospitali !!!?

Wenzio kutumia gobore ni very optional, hata lijiloki kazi inaendlea kama kawaida coz wanazo silaha nyingi sanaaaa! Rudi jando ukaelimike! Bila haya nimemuacha na genye! Hovyoooo! Au ulimi, mikono, miguu, etc vyote vilisinyaaa.?

Ha ha ha miguu tena? loh!!!
 
Ungeloweka tu mzee....huna roho ya kujilipua kama al shabab? umenisikitisha sana:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:

Niloweke tu kwa maisha yenyewe haya? Hunitakii mema ee?
 
Shukuru Hujangangania humo humo! Mambo ya tanga hayo ya tego, allah na kisu!

SO WEWE UNA SILAHA MOJA TU VITANI, HAKO KAGOBOLE.? Kakinoki kushuti baaaaas! Ushaliwa vitani? Hivi jando umeenda kweli wewe? Au ndo ole sunna inqfanywa na Dr. Hospitali !!!?

Wenzio kutumia gobore ni very optional, hata lijiloki kazi inaendlea kama kawaida coz wanazo silaha nyingi sanaaaa! Rudi jando ukaelimike! Bila haya nimemuacha na genye! Hovyoooo! Au ulimi, mikono, miguu, etc vyote vilisinyaaa.?

Sasa Lala1, nmeshikwa na wasiwasi hivi hiyo akili ingetoka wapi? Huwa mnatudharau sana kam jogoo hapandi mtungi, so nilishikwa woga kwa aibu.
 
loooh TAFUTA MTU UFANYE TESTI MAANA HUWEZI JUA KAMA TAYARI CHAKULA YA MR MWINGINE

fanya fasta ila hiyo ni dalili moja wapo kende zimechukuliwamjaribu kuminya kuna kitu hapo au povuu tu

kwisha habari yako
hahahaha
 
Sasa Lala1, nmeshikwa na wasiwasi hivi hiyo akili ingetoka wapi? Huwa mnatudharau sana kam jogoo hapandi mtungi, so nilishikwa woga kwa aibu.
Ulipanic tuu.
 
Michepuko sio dili. Katika siku nilizowahi kutia aibu kwenye suala la michepuko basi ni leo. Huyu binti nmezoeana nae sana, kila siku nlikuwa nikiomba mzigo. Tatizo lake alikuwa ananiahidi tu pasipo kuja. Sasa leo jioni nikachonga nae, kweli mtoto kama masiala hivi tukaondoka. Kufika geto sasa ndo kimbembe kilipo anza. Mtoto kavua nguo, nikamwandaa fresh, ile kutaka kuvaa condom tu, mzee chali, nikafikiri masiala, nikajaribu kuvuta hisia hamna kitu, mpaka mtoto wa watu kaondoka na nyege zake sijafanikiwa kumgonga. Siamin kilicho tokea,. Mpaka imebidi nimuulize hivi huyo mchumba wako kakuwekea dawa? (maana aliniambia ana mtu wake) yani ilikuwa nikivuta hisia inasimama nikitaka kuvaa condom chali. Naona aibu sana.
Wizara ya Elimu toeni majina ya F4 wanatakaojiunga na certificate fasta hawa watoto waende shule.
 
MMU ina fiksi sana na kutwa watu kujisifia kwa habari za zinaa...
 
loooh TAFUTA MTU UFANYE TESTI MAANA HUWEZI JUA KAMA TAYARI CHAKULA YA MR MWINGINE

fanya fasta ila hiyo ni dalili moja wapo kende zimechukuliwamjaribu kuminya kuna kitu hapo au povuu tu

kwisha habari yako

We mtoto wewe.... Konyagi zitakuua.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom