Yataka sana moyo kuishi wawili katika ndoa

Yataka sana moyo kuishi wawili katika ndoa

Super H

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Posts
1,070
Reaction score
405
Wakubwa ni hivi
Jipange umpate mwenza mnaeelewana .
Kuna jamaa yangu kataka ushauri kwangu mke wake wa ndoa kama week imeisha alienda kuhani msiba na akina mama wenzie sasa jamaa akapanga na mke wake kuwa mume atawapikia watoto kwa siku hiyo maana hawana beki tatu...kiroho safi na kimapenzi jamaa akafanya hivyo na wife akafurahi.

Sasa jana jamaa akaenda sokoni akawa amehemea mboga za majani akampelekea mke wake apike jamaa kufika home mke wake akamwambia jamaa kwa kiburi si uingie mwenyewe upike?
Ikawa ndio mwanzo wa ugomvi hadi saa hii ni timbwili..

Sasa hawa dada zetu huwa wana akili.za namna gani?
 
Hakuna kitu kigumu duniani ufunge ndoa na mtu alafu kwenye maisha mnayoishi msielewne
 
Wakubwa ni hivi
Jipange umpate mwenza mnaeelewana .
Kuna jamaa yangu kataka ushauri kwangu mke wake wa ndoa kama week imeisha alienda kuhani msiba na akina mama wenzie sasa jamaa akapanga na mke wake kuwa mume atawapikia watoto kwa siku hiyo maana hawana beki tatu...kiroho safi na kimapenzi jamaa akafanya hivyo na wife akafurahi.

Sasa jana jamaa akaenda sokoni akawa amehemea mboga za majani akampelekea mke wake apike jamaa kufika home mke wake akamwambia jamaa kwa kiburi si uingie mwenyewe upike?
Ikawa ndio mwanzo wa ugomvi hadi saa hii ni timbwili..

Sasa hawa dada zetu huwa wana akili.za namna gani?

Duh mpe pole
 
Ana akili huyo kupika tu ndo wanagombana??...
 
Si aingie jikoni apike kwani Kuna shida gani au mikono haifanyi kazi . Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo
 
Inaonesha jamaa hana kazi otherwise hawezi kuambiwa kupka wakt yuko kazini
 
mbona unatukatisha tamaa tuliokuwa bado kuoa?
 
Huyo jamaa hana shughuli za kufanya mpaka jana ( siku ya jumatano) badala ya kutafuta pesa akaenda sokoni????

Sekta zingine muwaachiage wake zenu....

Anyway si ana mikono...apike tu
 
Aahhhaa.. Huyo mwanammke mwenzangu ni kibokoo.aahhaaa.. Alikosea kwa kauli tuu. Kuna maneno ya kumuambia Mume mpaka aingie line anaweza asifanye vyote atakavyo but at least amesaidia kidogo.. In this marriage inaelekea hawajawahi kushirikiana tangu zamani katika kufanya vitu vya home examples: pika, osha dishes, clean , laundry.. kwa hiyo siku Mama aliposaidiwa once alipokuwa hayupo alipenda kama nyie Bro zangu mnavyopenda kupikiwa , sasa na alipomletea mboga apike I guess alinogewa na kutaka kupikiwa na yeye ati .. Ila kupikiwa na mume ni Raha asikudanganye MTU . Ila hivi things havi work tuu over night it needs process for husbands to do haswa kwa wale Mama's boys.. Well wasigombane because of cooking mbona ni vitu vidogo hivyo .. Wakae chini wayaongelee . Na huyo rafikiyo awe willing kumsaidia mkewe sometimes.. kwani ni moja ya upendo pia.. katika huo msaada huyo mke asiufanye ukawa sheria.. Thanks..
 
Hata kama unaweza vipi kusaidia kazi za nyumbani usiguse utaharibu kilakitu sio yy tuu huyo mke bali ni karibu wote..
 
Aahhhaa.. Huyo mwanammke mwenzangu ni kibokoo.aahhaaa.. Alikosea kwa kauli tuu. Kuna maneno ya kumuambia Mume mpaka aingie line anaweza asifanye vyote atakavyo but at least amesaidia kidogo.. In this marriage inaelekea hawajawahi kushirikiana tangu zamani katika kufanya vitu vya home examples: pika, osha dishes, clean , laundry.. kwa hiyo siku Mama aliposaidiwa once alipokuwa hayupo alipenda kama nyie Bro zangu mnavyopenda kupikiwa , sasa na alipomletea mboga apike I guess alinogewa na kutaka kupikiwa na yeye ati .. Ila kupikiwa na mume ni Raha asikudanganye MTU . Ila hivi things havi work tuu over night it needs process for husbands to do haswa kwa wale Mama's boys.. Well wasigombane because of cooking mbona ni vitu vidogo hivyo .. Wakae chini wayaongelee . Na huyo rafikiyo awe willing kumsaidia mkewe sometimes.. kwani ni moja ya upendo pia.. katika huo msaada huyo mke asiufanye ukawa sheria.. Thanks..

You... (don't know by which better title should I address you by) I think busara zako nazielewa, feeling so rested after going through your two advisory posts today! Thank you!
 
Alikosea kumwambia hivo angeongea kama mke anavomwambia mmewe huyo kaka angepika Tu hajajua kuitumia nafasi yakee vizuri kama mke kingine huyu kaka yy Ana ishi gan hapa town maana angekua kwenye harakat za kusaka pesa kwa mda huo
 
Back
Top Bottom