model mama
Member
- Oct 4, 2018
- 5
- 2
Hahaahaaa
Haaaaaa labda kalalamika fb au JF kama jamaa analalamika huku sijui km muhusika anajuaMwanaume wa mkoani huyo.
Mie mwanaume wangu nilikuwa namvalia mpaka boksa na singlend ila halalamiki.
"T-shirt of me" kanikumbusha uchungu.If you do me! I do you kwakwel. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahahahahah 2 of em[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]"T-shirt of me" kanikumbusha uchungu.
Daaahhh. I feel bad kwa kweli. Mtu atavaaje nguo za mwenzake??Hahahahahahah 2 of em[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Daaahhh. I feel bad kwa kweli. Mtu atavaaje nguo za mwenzake??
Nashangaa zile ambazo sizipendi mpaka Leo sijaona zimevaliwa. Kama siyo visa ni nini?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Bangi za chooni hizi.
HahahahahahahhahahahahhahahahahahahhahaNashangaa zile ambazo sizipendi mpaka Leo sijaona zimevaliwa. Kama siyo visa ni nini?
Kuna utofauti gani ningesema nakulaga wali. Sidhani kama kuna shida. Kuficha lyfstyl nayo ni kazi nyingine. Mbona watu huwa wananunu hapa Xiami toka Ebay. Kuna mwalimu RCT anatuletea bidhaa toka nchi zote. Sijui tatizo lipo wapii
Mwanaume wa mkoani huyo.
Mie mwanaume wangu nilikuwa namvalia mpaka boksa na singlend ila halalamiki.
Joowzey liked your commentMwanaume wewe unalialia vitu vidogo vidogo. Ningekuwa mimi ningekuchuna hadi ujute kumbe una vijisent vinakusumbua