Yanga watinga muhimbili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga watinga muhimbili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kintiku, Aug 29, 2011.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Katika kile kinachoonekana kuwa na mzio na rangi nyekundu, klabu ya Yanga imepeleka maulizo hospitali ya Muhimbili kuuliza kama inawezekana kubadilisha rangi ya damu ya wachezaji wao kuwa njano, kijani au hata nyeusi.

    Maulizo hayo yanafuatia klabu hiyo kukataa kata kata kuvaa jezi zenye nembo nyekundu ya Vodacom na baadhi ya watu kuwasuta kuwa basi wabadilishe pia rangi ya damu zao. Ndipi kiongozi mmoja(jina linahifadhiwa) alipoamua kuwaaambia wenzie kuwa yeye ame google kwenye mtandao na kubaini inawezekana kubadili rangi ya damu wakimeza aina fulani ya dawa spesheli.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umetumwa na vodacom?hizo jezi zenu wapelekeeni wase@?!€€$eng wenzenu sio yanga.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,014
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Crap............
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    masaburi yako!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    yanga pumba tu,kwan wakivaa hzo jezi ndo watakuwa wanaisapot simba au,afta rol ile ni trademark
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Jukwaa ni joke, lakini wana Yanga povu utafikiri mnazi
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,673
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hawataki hata utani wa jadi mazee....
     
  8. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Simba jamani waache kuwafunga Yanga, maana wakipigwa mechi ijayo sijui itakuwaje?

    Mliosoma sheria hebu tujuzeni mambo ya mikataba sheria inasemaje kuhusu mkataba wa TFF na Vodacom na hatimaye kwa klabu wanachama wa TFF. Je Yanga hawako vicariously liable kutii mikataba ya TFF kuhusu udhamini wa mikataba kwa klabu zilizo chini ya TFF?
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    jamani ni utani tu, mbona matusi makubwa hivyo jamani?? Idd el Fitri mie mwezi nshauona hivyo ati
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    masaburi yako.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,798
    Likes Received: 2,387
    Trophy Points: 280
    mzazi wetu angesubiri sekunde 60 tu kukuzaa ungezaliwa na aya ya quran kwa kweli
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Duuuuh!!!!!!!!!!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Pumba positive.
     
  14. K

    Kinabo Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hii inaonesha jinsi tulivyo karne ya 47 kifikra.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    umeona!
     
  16. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    mhhhhhhhhhhh
     
Loading...