ngara23
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 16,883
- 39,910
Hiyo haipoMimi nataka mkandwe mpka mvurugane kabisa na magoma apewe timu😁
Nasema hivi
Yanga bingwa
Hiyo haipoMimi nataka mkandwe mpka mvurugane kabisa na magoma apewe timu😁
Dua la kuku halimpati Mwema.Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe kila mechi, kila wakati hiyo ndiyo furaha yangu mimi.
TUJIKUMBUSHE KITU :
YANGA 0 AL HILAL 2
YANGA 1 TABORA 3
YANGA 0 AZAM 1
"I SAW IT COMING, YES THEIR DOWFALL"
Yanga bingwaTulia wewe!Kufungwa mara tatu tu ndiyo ulielie?🤣🤣🤣
..bia bingwa.Piga bundles mbili nakutumia hela kwenye radio call/walkie talkie yangu.Yanga bingwa
Yanga amemfunga Simba mara nne mfululizo..bia bingwa.Piga bundles mbili nakutumia hela kwenye radio call/walkie talkie yangu.
Haya yanaitwa maumivu....Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe kila mechi, kila wakati hiyo ndiyo furaha yangu mimi.
TUJIKUMBUSHE KITU :
YANGA 0 AL HILAL 2
YANGA 1 TABORA 3
YANGA 0 AZAM 1
"I SAW IT COMING, YES THEIR DOWFALL"
Na mbona hawajalia wana "Thimba"?Yanga amemfunga Simba mara nne mfululizo
Mwisho wa msimu GSM ana haribu ligiMnakuja kwa kunyata
Walie Nini washazoeaNa mbona hawajalia wana "Thimba"?
Kwa hiyo ninyi bado mnabana na mnaumia?Churaaa...we churaaaa!🤣🤣🤣Walie Nini washazoea
Mara nne demu anabanduliwa
Atahisi maumivu tena au ataifurahia na kusema lini tutarudia
Mnakuja na kupotea kama maninjaSisi tupo tu humu jukwaani miaka yote. Hayo ya kuja kwa mafungu unayajua wewe.
“Yanga walitushambulia lakini niliwaambia wachezaji wangu wasiogope… Watulie tumalize kipindi cha kwanza salama kisha kipindi cha pili tutashambulia kwa sababu tutakuwa tumeshajua madhaifu yao…! Tulifanya hivyo” team ambayo naiogopa Tanzania ni simba SCFrolent Ibenge.Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe kila mechi, kila wakati hiyo ndiyo furaha yangu mimi.
TUJIKUMBUSHE KITU :
YANGA 0 AL HILAL 2
YANGA 1 TABORA 3
YANGA 0 AZAM 1
"I SAW IT COMING, YES THEIR DOWFALL"
Yanga bigwa huku miguu ya azizi inapiga vishuti kama vya junior wangu🤣🤣🤣🤣Hiyo haipo
Nasema hivi
Yanga bingwa
Katikati ya msimu...Gamondi hatufai, Hersi alikurupuka kumfukuza Gamondi.Mwisho wa msimu GSM ana haribu ligi
Katikati ya msimu...Gamondi hatufai, Hersi alikurupuka kumfukuza Gamondi.
Mpumelelo sio strikerwisho wa msimu Mangungu tuachie timu yetu
Dua la kuku halimpati Mwema.
Pole sana furaha yako mwisho jana Hizi wiki tatu zimekutosha sana kufurahi.
True say ibenge tumemchapa mara 3 kwa mkapa.“Yanga walitushambulia lakini niliwaambia wachezaji wangu wasiogope… Watulie tumalize kipindi cha kwanza salama kisha kipindi cha pili tutashambulia kwa sababu tutakuwa tumeshajua madhaifu yao…! Tulifanya hivyo” team ambayo naiogopa Tanzania ni simba SCFrolent Ibenge.View attachment 3165605
Nyakati zimebadilika huwez kuwa Bora mda woteMuda si mrefu mtarudi kwenye nyimbo zenu pendwa
Na baba yako afungwe miaka mia nane!! Mbaavu zako!!Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe
Yanga wafungwe kila mechi, kila wakati hiyo ndiyo furaha yangu mimi.
TUJIKUMBUSHE KITU :
YANGA 0 AL HILAL 2
YANGA 1 TABORA 3
YANGA 0 AZAM 1
"I SAW IT COMING, YES THEIR DOWFALL"