kibaigwa finest
Member
- Oct 18, 2026
- 31
- 28
WANAO SEMA MANQOBA AONDOKE HAWAJUI MPIRA!
Nisameheeni kwa kusema ukweli mchungu.
Mtu anayesema Manqoba Mngqithi aondoke Yanga hajawahi kukaa hata dakika moja darasani kujifunza mpira wa kisasa.
Mnatafuta matokeo ya instant kama miaka ya 2010. Mpira wa 2026 sio hivyo.
ANGALIA FACTS, SIO HISIA:
1. Yanga ya Manqoba ina xG kubwa kuliko Yanga yoyote ya misimu 3 iliyopita. Maana yake tunatengeneza nafasi nyingi zaidi, goli linakuja tu.
2. Pressing yake ndio bora NBC. Hakuna timu inayowin mipira mingi final third kama Yanga. Hiyo ndio mpira wa Ulaya.
3. Anacheza na mfumo, sio na majina. Leo Pacôme hayupo? System inabaki ile ile. Hapo ndipo unajua kocha ni bora.
4. Mtu aliyemfundisha Pitso, aliyecheza na Mamelodi kwa miaka 10, unataka umfundishe wewe wa Kibaigwa uliyefeli hata kufundisha timu ya mtaani?
Tatizo letu mashabiki wa Yanga ni moja: TUNATAKA KUSHINDA KILA MECHI 5-0. Tukishinda 1-0 tunasema kocha mbovu.
Real Madrid ya Ancelotti ilishinda Champions League kwa kushinda 1-0 nyingi. Mpira ni matokeo + mchakato.
Manqoba anajenga mchakato. Matokeo yatakuja yenyewe na yata-baki kwa miaka.
Kama bado unasema aondoke, tafadhali rudi kuangalia soka la mtaa kwanza. Yanga ya sasa ni ya watu wanaoelewa mpira.
*STAY. PROFESA MANQOBA STAY💚💚💛
Nisameheeni kwa kusema ukweli mchungu.
Mtu anayesema Manqoba Mngqithi aondoke Yanga hajawahi kukaa hata dakika moja darasani kujifunza mpira wa kisasa.
Mnatafuta matokeo ya instant kama miaka ya 2010. Mpira wa 2026 sio hivyo.
ANGALIA FACTS, SIO HISIA:
1. Yanga ya Manqoba ina xG kubwa kuliko Yanga yoyote ya misimu 3 iliyopita. Maana yake tunatengeneza nafasi nyingi zaidi, goli linakuja tu.
2. Pressing yake ndio bora NBC. Hakuna timu inayowin mipira mingi final third kama Yanga. Hiyo ndio mpira wa Ulaya.
3. Anacheza na mfumo, sio na majina. Leo Pacôme hayupo? System inabaki ile ile. Hapo ndipo unajua kocha ni bora.
4. Mtu aliyemfundisha Pitso, aliyecheza na Mamelodi kwa miaka 10, unataka umfundishe wewe wa Kibaigwa uliyefeli hata kufundisha timu ya mtaani?
Tatizo letu mashabiki wa Yanga ni moja: TUNATAKA KUSHINDA KILA MECHI 5-0. Tukishinda 1-0 tunasema kocha mbovu.
Real Madrid ya Ancelotti ilishinda Champions League kwa kushinda 1-0 nyingi. Mpira ni matokeo + mchakato.
Manqoba anajenga mchakato. Matokeo yatakuja yenyewe na yata-baki kwa miaka.
Kama bado unasema aondoke, tafadhali rudi kuangalia soka la mtaa kwanza. Yanga ya sasa ni ya watu wanaoelewa mpira.
*STAY. PROFESA MANQOBA STAY💚💚💛