Mkuu mimi siiombei mema wala siiombei mabaya natoa maoni yangu tu kama JF Bongo Football Analyst.Mh...sa wewe lini umeanza kuwa ambassador wa Yanga na kuanza sasa kuiombea mema???
Mkuu mimi siiombei mema wala siiombei mabaya natoa maoni yangu tu kama JF Bongo Football Analyst.Mh...sa wewe lini umeanza kuwa ambassador wa Yanga na kuanza sasa kuiombea mema???
Vilivyo hamisha akili yako ya kuwaza na kufikiri
Dak75, Yanga 0-1 Tusker.
Mkuu mimi siiombei mema wala siiombei mabaya natoa maoni yangu tu kama JF Bongo Football Analyst.
Bado Tusker wanaongoza, naona wenye timu yao wameniachia jukwaa, hata hivyo msiwe na wasi wasi nitawaletea hadi matokeo ya mwisho.kwani ngapi ngapi vile mkuu Masuke
hayo majembe mapya mbona hayaonekani?Kabange Twitte mzuri ni kilaka anacheza namba zote kasoro ukipa
Bado Tusker wanaongoza, naona wenye timu yao wameniachia jukwaa, hata hivyo msiwe na wasi wasi nitawaletea hadi matokeo ya mwisho.
Bado Tusker wanaongoza, naona wenye timu yao wameniachia jukwaa, hata hivyo msiwe na wasi wasi nitawaletea hadi matokeo ya mwisho.
ngoja niweke kusidie kuweka alama ya mshangao kwa maneno ya t toto !
Mkuu mimi sio mshabiki wa Yanga sawa lakini nilichosema ni ukweli, ngoja niwachambue mmoja mmoja uone umhimu wao kwa timu.ngoja niweke kusidie kuweka alama ya mshangao kwa maneno ya t toto !
Matokeo ya mwisho: Yanga 0-1 Tusker.
Mkuu unataka nijaze maelezo ya kwa nini walitakiwa waingie ili kurekebisha matokeo, sio lazima ueleze kila kitu saa nyingine unasema tu fanya hivi kama unataka kufanikiwa bila kutoa maelezo kwa nini umesema hivyo, lakini kama unataka maelezo utaambiwa baadaye baada ya kutimiza ulichoagizwa.Comments kama hizi afu unajiita football analyst? Gimme a break!
Matokeo ya mwisho: Yanga 0-1 Tusker.
Hongereni sana wanajangwani. Mmejitahidi sana kwakweli.