Yanayotokea Ngole kwa amri ya RC Mbeya

Yanayotokea Ngole kwa amri ya RC Mbeya

Japo hao wananchi ni wapuuzi, ila polisi nao hawajatumia busara
 
Polisi sio kila amri ni ya kutii mtavuna laana bure na chuki juzi Jafo alisema Kiki hizi ziachwe
 
Tulifanya kosa kumtoa mkoloni halafu tukaridhi sheria zote kandamizi za wakoloni.
 
Unaendaje kukamata Kijiji kizima ina maana hata vikongwe walivunja huo mradi?

Wakati mwingine inatakiwa sheria hizi ziangaliwe sana upya yule Katibu Mkuu Iyombe ameongea juzi ameongea kama Kiongozi alieiva sana sana..
 
Mbona kila kona hakuna anayeandika sababu ya huo uamuzi wake..

Nini haswa kimejiri?
IMG_20180816_202743_308.jpg

Askari wakiwa njiani kuelekea kukamata kijiji kizima
 
Back
Top Bottom