Idimi
Platinum Member
- Mar 18, 2007
- 15,666
- 11,754
Utii amri ya kulala selo (cell) kisa mkuu wa mkoa kasema kijiji kizima kiswekwe ndani? No way! [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Wana mbeya poleni sana
Ila tiini amri bila shuruti
Utii amri ya kulala selo (cell) kisa mkuu wa mkoa kasema kijiji kizima kiswekwe ndani? No way! [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Wana mbeya poleni sana
Ila tiini amri bila shuruti
Polisi huwa anafuata amri. Sio busara (common sense)Japo hao wananchi ni wapuuzi, ila polisi nao hawajatumia busara
Neno. Naamini tutajulishwa tuMbona kila kona hakuna anayeandika sababu ya huo uamuzi wake..
Nini haswa kimejiri?
Mbeya vijijiniKwani hicho kijiji kipo wilaya gani?
Wameharibu miundombinu
Waulize huko llmba DadaMbona kila kona hakuna anayeandika sababu ya huo uamuzi wake..
Nini haswa kimejiri?
Hapo utakuta waliyofanya uaribifu huo hawazidi hata 6 lkn wamewaletea wenzao msala mzito
Hapo utakuta waliyofanya uaribifu huo hawazidi hata 6 lkn wamewaletea wenzao msala mzito
Ova