Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Huyu mheshimiwa anauelewa mkubwa wa mambo ya kanuni na sheria na hoja zake ni nzito. hakuna gamba anaeweza kuzipangua...Huyu AG mpya anajaribu kupambana nae lakini hataweza.....

Naona mwanasheria mkuu mpya wa serekali dawa imemuingia analia
 
Kwani kuongea kwa jaziba ndiyo kujua mambo acha kuongea ubwabwa bana.
 
Wahusika wa escrow adhabu yao ni kwenda kutafuna hela walizoiba hakuna lingine maana sheria zipo ila shiida nchi hii ni hiyo ofisi ya DPP ndio maana hoseah analilia apewe meno kamili tunaleta ubabaishaji
 
Last edited by a moderator:
Wakuu kwa wale wote waliofuatilia bunge la jana nazan waliskia alichokuwa anaongea nasar je c alikuwa anachochea machafuko nchin?
Iweje mbunge atoe kaul tata kuwa polis wanaish uraiyan na ipo cku watarud wazikose familia zao?

Nb viongoz kama hawa wawajibishwe vikal kwa kuchochea machafuko
 
alikosea wapi wakati ndio ukweli
kama baba yako ni wale police wa piga tu subiria uone yatakayowakuta
 
Hayo wanayoyafanya police na hayo uliyoyasikia wewe toka kwa Nasari nani anachochea au anavuruga nchi?
 
Amesema wasisahau kua familia zao zipo uraiani, ipo siku watarudi na kukuta wananchi wame act, ni ukweli kabisa hata asingesema, wale wa kuwapiga watu wa CUF sijui....
 
Back
Top Bottom