Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Wakuu kwa wale wote waliofuatilia bunge la jana nazan waliskia alichokuwa anaongea nasar je c alikuwa anachochea machafuko nchin?
Iweje mbunge atoe kaul tata kuwa polis wanaish uraiyan na ipo cku watarud wazikose familia zao?

Nb viongoz kama hawa wawajibishwe vikal kwa kuchochea machafuko

Nikweli lakini mwajibishe kwanza alietoa kauli ya "NA WAPIGWE TU" kwasababu ndiye mwasisi wa kauli za uchochezi na uvunjifu wa AMANI YA NCHI.
 
Kwani mambo yakuwauwa nakuwapora silaha askari siyameanza miaka hii ya karibu?.Unajuaje kama sio mahusiano mabaya ya police na raia?
 
Wakuu kwa wale wote waliofuatilia bunge la jana nazan waliskia alichokuwa anaongea nasar je c alikuwa anachochea machafuko nchin?
Iweje mbunge atoe kaul tata kuwa polis wanaish uraiyan na ipo cku watarud wazikose familia zao?

Nb viongoz kama hawa wawajibishwe vikal kwa kuchochea machafuko

Hivi mtu kutoa tahadhari ya jambo la hatari linalokuja ni uchochezi? Hujasoma humu JF kuwa kuna askari wamepanga uraiani ambao baada ya tukio la juzi Temeke wamepewa notice wahame kwenye nyumba wanazoishi (ingawa hawakuwepo Temeke)?
Hayo ya kutozikuta familia zao mbona yatakuja kama hawabadiliki!
 
Wakuu kwa wale wote waliofuatilia bunge la jana nazan waliskia alichokuwa anaongea nasar je c alikuwa anachochea machafuko nchin?
Iweje mbunge atoe kaul tata kuwa polis wanaish uraiyan na ipo cku watarud wazikose familia zao?

Nb viongoz kama hawa wawajibishwe vikal kwa kuchochea machafuko

Ama kweli nimeamini nyani haoni kundule lake.Shame on you.
 
Sielewi kabisa....Hivi hawa askari wanaopiga raia tena walio chini ya ulinzi wao ni tofauti na wale wanaovamiwa vituoni na kuporwa siraha.....
 
Si halali kutoa kaul kama zile wakuu.ule ni uchochez wa vurugu
 
Wewe kama unaogopa washauri kwanza hao Ccmpolice waache kuamsha waliolala mana wakiamka ndio hivyo tena
 
Kuna maaskari wanakaa jirani yangu hapa arusha siku ikitokea tukio kama hilo hapa familia yake halali yangu.
 
Hayo ndiyo mapungufu makubwa ktk kusimamia sheria mkoloni kaacha Polisi wote wanakaa kambini na wanakunywa kwenye bar zao humo humu huu muingiliano ndiyo imeleta shida
 
Nyiye Maccm mna shida kweli kweli. Waambie kuwa, hata dala dala wanazopanda kwenda kutupiga ni zetu si za FFU. Kuna siku....Mnawatuma kuua wenzenu ati kwa kisingizio cha Lusinde yule mvuta ganjaaaa. Kweli Mtera wamepata mwakilishi
 
nasar yupo sahihi naunga mkono alichosema...we mccm kaachonjo....
 
wakuu kwa wale wote waliofuatilia bunge la jana nazan waliskia alichokuwa anaongea nasar je c alikuwa anachochea machafuko nchin?
Iweje mbunge atoe kaul tata kuwa polis wanaish uraiyan na ipo cku watarud wazikose familia zao?

Nb viongoz kama hawa wawajibishwe vikal kwa kuchochea machafuko

shenzi pumbavu mkubwa kakojoe ukalale kule.
 
Sielewi kabisa....Hivi hawa askari wanaopiga raia tena walio chini ya ulinzi wao ni tofauti na wale wanaovamiwa vituoni na kuporwa siraha.....
mkuu hawa jamaa makunguru kweli ukiwakuta hawako kikundi...hapo ni mob ndo inawapa jeuri!
 
Back
Top Bottom