Yanayojiri Bungeni Dodoma - 11 Mei, 2016

Yanayojiri Bungeni Dodoma - 11 Mei, 2016

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Posts
538
Reaction score
234
Jaman niko nacheki bunge startv sasa hivi. Na pale kwenye screen wameandika LIVE. Kama huamini fungua uangalie startv.
 
kwani wamekuomba uwalipie kodi ya pango ?
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
 
hii nchi wanafiki hawataisha,kwaio jamaa kakariri kila mtu anafanya kazi ama?afu anajifanya anafanya kazi mwisho wa mwezi ingizo lake kichefuchefu...acha kufuatilia maisha ya watu wewe''
 
Maswali na Majibu ni Live ila mijadala sio live
 
HAWANA UBAVU WA KUONESHA BUNGE LIVE MIEZI 6 TU MUYAJUE MADUDU YAO? MTATIBUA MIPANGO YAO BURE HAKUNA MSAFI PALE.
 
Kwa Kauli ya Nape asubuhi wananchi wako busy kwenye KAZI... Alimaanisha nn au kazi zinaanzaga saa4 wanapoyakata matangazo ya live
 
Back
Top Bottom