Yanayojiri Bungeni Dodoma - 11 Mei, 2016

Yanayojiri Bungeni Dodoma - 11 Mei, 2016

maswali na majibu siku zote tv zipo live startv tbc na azamtwo
Hapo ndipo unapothibitika ule msemo unaosema njia ya mwongo ni fupi....

Nape na wabunge wenzake wa CCM walitwambia kuwa hawaonyeshi Bunge LIVE kwa kuwa muda wa kuanzia saa 2 asubuhi hadi saa 10 jioni ni muda wa kazi, kwa hiyo wanabchi hawapaswi kuangalia Bunge LIVE muda huo, badala yake wanatakiwa wawe kazinii kutekeeza slogan ya awamu ya 5 ya HAPA KAZI TU.

Sasa swali la kumuuliza Nape na wanaccn wenzie, hivi huo muda wa kipindi chamaswali na majibu, ambapo ni saa 3 hadi saa 4 asubuhi, upo njee ya ule muda wa kuanzia saa 2 asubuhi hadi saa 10 jioni, ambapo walituekeza kuwa muda huo tunapaswa kuchapa kazi badala ya kuwa kwenye luninga zetu tukiangalia matangazo LIVE ya Bunge?!!!
 
Jaman niko nacheki bunge startv sasa hivi. Na pale kwenye screen wameandika LIVE. Kama huamini fungua uangalie startv.
Liko live kwa kipindi cha maswali na majibu au wizara zisizo na mambo nyeti
 
Jaman niko nacheki bunge startv sasa hivi. Na pale kwenye screen wameandika LIVE. Kama huamini fungua uangalie startv.
Ni maswali na majibu tu,baada ya hapo wanakatilia mbali...
 
Nyie watu hamna kaz za kufanya mnaangalia tv asubuh
Ndugu usikariri,kuna watu wanafanya kazi kwenye ofisi zao binafsi,wengine kwenye maduka....wana tv pale ofisini/dukani ....kwahiyo wakiwa wanasubiri wateja wanaendelea kuona kinachoendelea nchini.Labda kama wewe unafanya kazi ya mtu na hataki hata kukuta ukipokea simu,pole.
 
Wadau Naambiwa kwamba Star Bunge na TBC2 wako hewani sasa kutoka bungeni ni kweli..??

Sipo karibu na access ya TV
 
Back
Top Bottom