Muulize mtoto wa taifaNgapi hukooo?
😀😀😀😀 tushashiriki tayari Mtani.Ngapi hukooo?
Jamaa ana ndagu nini,yan kaonesha vidole vitatu afu viwili kavikunja!
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] tushashiri tayari Mtani.
Yaaani Tatu kwa 2Jamaa ana ndagu nini,yan kaonesha vidole vitatu afu viwili kavikunja!
Kaka! Nani huyo mwenye furaha mimi au yule? 😜😜😜Si kwa furaha hii
Ccms starsBashite Stars 2 Harambee Stars 3
Wewe! Umecheka mpk konda hakuniskia!Kaka! Nani huyo mwenye furaha mimi au yule? [emoji12][emoji12][emoji12]
Pole jamani, hivyo unarudi kwa miguu mdogo mdogo. 😀😀Wewe! Umecheka mpk konda hakuniskia!
kanipitilizisha kituo!
Pole jamani, hivyo unarudi kwa miguu mdogo mdogo. [emoji3][emoji3]
Kiukweli mi nilikuwa nyuma ya Taifa Stars mbali ya kuwa nilijua tunakwenda kushiriki na si kushindana. Hivyo nikajikuta niko tayari kwa lolote litakaloikuta.
Aiseeee! Mungu anawaona mjue. Na humu jf mko wengi hasaaa.Kudos kwako mana ulijiandaa kisaikolojia! Mm Nlikuwa nashabikia watz wanaoishi Kenya ambayo JAGUAR alitaka kuwafurusha!