Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,707
- 128,308
Uuuwwiiiii! Niache Mtani. 😀😀😀Yap cha mwendawazimu. au ulifikiri kipi? 😜
Uuuwwiiiii! Niache Mtani. 😀😀😀Yap cha mwendawazimu. au ulifikiri kipi? 😜
Mwarabu kafuzu tayari so anaweza akawa anacheza kama anafanya mazoez tu kama walivyofanya uganda pale taifa. Bt ata wakilegeza tukafunga kumi safari ya home ipo pale pale baada ya bashite fc kuchabangwa jana.Match ya mwisho ntakuwa na waarabu wenzangu wa Algiers!
Ni Ukweli Mchungu Ila Sisi Lengo Letu Ni Kushiriki Suala Tumefungwa Ngapi Huko HatupoNa kweli Mkuu kwani level za kushindana hatujazifikia bado.