Husninyo
Platinum Member
- Oct 24, 2010
- 24,342
- 10,687
Aunt yako akija nakusemea!
aunt yangu huwa hasikilizi maneno ya watu
Aunt yako akija nakusemea!
Tunamkaribisha Mpoleeee na ID yake mpya.
Paulss, Paulss, Paulss... achana na hayo bwana, leo furahi day!Hapa nipo "ki FBI" zaidi.
Nafuatilia kwa karibu kabisa hili bifu, teh teh teeeeeeeeeeeeeeeeh
Halafu we Lizzy ni mchaga kweli? maana huna swaga za kike kabisa
Hapa nipo "ki FBI" zaidi.
Nafuatilia kwa karibu kabisa hili bifu, teh teh teeeeeeeeeeeeeeeeh
Halafu we Lizzy ni mchaga kweli? maana huna swaga za kike kabisa
Haya ndio madhara ya kuvamia party za watu!Haya kwangu magumu kwaherini
Umemfanya nini sweetlady? mbona kawa bitter?aunt yangu huwa hasikilizi maneno ya watu
Haya kwangu magumu kwaherini
Mie sio watu ni wifi yake kipenzi hivyo atanisikiliza!aunt yangu huwa hasikilizi maneno ya watu
kweli aisee, mpole wa ukweli huyu, hana pozi pozi. tumshauri ajiite golden tu au mcheshi aondoe hilo jina la mpoleee
Umemfanya nini sweetlady? mbona kawa bitter?
Kwani hii ni sehemu ya kuonyeshana Swagga?Hapa nipo "ki FBI" zaidi.
Nafuatilia kwa karibu kabisa hili bifu, teh teh teeeeeeeeeeeeeeeeh
Halafu we Lizzy ni mchaga kweli? maana huna swaga za kike kabisa
Hajambo, yuko salama. anatafuta inspiration ya kuja na shahiri mpyasweetlady anapenda kununanuna ili abembelezwe, nitambeleza baadae. deskmate hajambo mwali?
Mie sio watu ni wifi yake kipenzi hivyo atanisikiliza!
Hajambo, yuko salama. anatafuta inspiration ya kuja na shahiri mpya
Tafuta kijiti uchore mstari tupigane, husni kazidi uchokozi afu wewe kaa mbali hakuna kuamua!Umemfanya nini sweetlady? mbona kawa bitter?
Haya ndio madhara ya kuvamia party za watu!
Haya ukinionea michelle mpe salam zangu!
usijali nawajali wanachi wangu tutapiga kura!
mbona neno kuelewa yategmea? una hakik gan nilikua namaanisha ulivo elewa? nakuuliza una cheti cha uamuzi kua wewe ni mwelewa kuliko wote?